Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,75%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.421.309.318 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.229.730.734 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,75%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.421.309.318 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.229.730.734 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Hải Long
19/05/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với 1 gói thầu.
14/05/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và một số hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Giang Biên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với 5 gói thầu.
28/02/2025 17:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và một số hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Giang Biên.
28/02/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HOÁ BẢO VIỆT
02/01/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHƯƠNG HẰNG
12/12/2024 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHƯƠNG HẰNG
25/11/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Hải Long
19/05/2025 17:25
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn với 1 gói thầu.
14/05/2025 16:19
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 15:36
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và một số hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Giang Biên với 5 gói thầu.
28/02/2025 17:27
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HOÁ BẢO VIỆT
02/01/2025 15:20
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 11:52
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:05
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHƯƠNG HẰNG
12/12/2024 09:32
Ủy ban nhân dân xã Giang Biên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Hải Long
19/05/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chế phẩm xử lý rác thải EMC phục vụ thực hiện mô hình phân loại CTRSH tại nguồn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với 1 gói thầu.
14/05/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và một số hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Giang Biên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với 5 gói thầu.
28/02/2025 17:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và một số hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Giang Biên.
28/02/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HOÁ BẢO VIỆT
02/01/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHƯƠNG HẰNG
12/12/2024 09:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Giang Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHƯƠNG HẰNG
25/11/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Giang Biên có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không thể dùng lý trí là kẻ ngu. Người không chịu dùng lý trí là kẻ mù quáng. Người không dám dùng lý trí là nô lệ. "
Andrew Carnegie