Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.005.547.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.839.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.005.547.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.839.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
26/05/2023 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2023 10:32
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu.
25/04/2023 13:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
14/02/2020 17:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc xã Hải Bắc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng vận tải Trường Tân
15/01/2020 15:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
14/03/2019 07:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu vào chùa Xã Hạ xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
27/11/2018 09:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng đường trục xã Hải Bắc Tuyến 1: Từ cầu bà Xuân (giáp TT Yên Định) đến cầu Đông Cường, Tuyến 2: Từ cầu Phủ đến Cống Trắng giáp xã Hải Trung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
16/07/2018 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
26/05/2023 15:15
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2023 16:01
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2023 10:32
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu với 3 gói thầu.
25/04/2023 14:43
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc công bố kết quả gói thầu Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
14/02/2020 17:10
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc công bố KQMT gói thầu Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2020 08:07
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc công bố kết quả gói thầu Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng vận tải Trường Tân
15/01/2020 15:17
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đăng tải TBMT Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/01/2020 17:53
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đăng tải KHLCNT Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu với 3 gói thầu.
08/01/2020 10:18
Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đăng tải TBMT Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc xã Hải Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/12/2019 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
26/05/2023 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2023 10:32
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc và Tuyến đường từ Cầu gốc cây đa gù xóm Phương Đức đến Nhà thờ Triệu Thông, xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu.
25/04/2023 13:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu Phủ qua kênh Múc A xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
14/02/2020 17:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đường giao thông xóm Triệu Phúc xã Hải Bắc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng vận tải Trường Tân
15/01/2020 15:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
14/03/2019 07:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng cầu vào chùa Xã Hạ xã Hải Bắc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
27/11/2018 09:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng đường trục xã Hải Bắc Tuyến 1: Từ cầu bà Xuân (giáp TT Yên Định) đến cầu Đông Cường, Tuyến 2: Từ cầu Phủ đến Cống Trắng giáp xã Hải Trung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Hoàng Giang
16/07/2018 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Bắc có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng tôi thực sự canh trạnh với chính mình, chúng tôi không chi phối được việc người khác hoạt động như thế nào. "
Pete Cashmore