Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 58,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.867.699.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.541.438.623 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 58,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.867.699.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.541.438.623 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
22/03/2025 12:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
11/03/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
04/03/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và nâng cấp đường giao thông nội bản, bản Bó xã Hiền Chung. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với 5 gói thầu.
04/03/2025 10:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa và nâng cấp đường giao thông nội bản, bản Bó xã Hiền Chung..
04/03/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
10/02/2025 08:53
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Nhà văn hóa bản Pheo và hạng mục phụ trợ, sân thể thao nhà văn hóa bản Chại, xã Hiền Chung, huyện Quan Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
18/01/2025 10:43
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Nhà văn hóa bản Pheo và hạng mục phụ trợ, sân thể thao nhà văn hóa bản Chại, xã Hiền Chung, huyện Quan Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
18/01/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
22/03/2025 12:14
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/03/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
11/03/2025 09:30
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 14:35
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
04/03/2025 10:26
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đăng tải KHLCNT Sửa chữa và nâng cấp đường giao thông nội bản, bản Bó xã Hiền Chung. với 5 gói thầu.
04/03/2025 10:00
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT ANH, Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
10/02/2025 08:53
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 10:34
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:28
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH ANH
16/01/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
22/03/2025 12:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
11/03/2025 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
04/03/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và nâng cấp đường giao thông nội bản, bản Bó xã Hiền Chung. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với 5 gói thầu.
04/03/2025 10:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa và nâng cấp đường giao thông nội bản, bản Bó xã Hiền Chung..
04/03/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
10/02/2025 08:53
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Nhà văn hóa bản Pheo và hạng mục phụ trợ, sân thể thao nhà văn hóa bản Chại, xã Hiền Chung, huyện Quan Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
18/01/2025 10:43
Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Nhà văn hóa bản Pheo và hạng mục phụ trợ, sân thể thao nhà văn hóa bản Chại, xã Hiền Chung, huyện Quan Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
18/01/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp + lắp đặt thiết bị và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Chung có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu muốn trả thù một người đàn ông, hãy gửi hắn cho một người đàn bà đẹp. "
Danh ngôn Á Rập
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".