Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.026.019.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.568.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.026.019.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.568.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HẢI NGÂN
14/12/2023 20:17
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
11/12/2023 16:09
Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà.
11/12/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Mười
09/11/2023 21:02
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
04/11/2023 20:08
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
02/11/2023 20:24
Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi.
02/11/2023 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH HD đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN NAM
24/07/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH HD đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2023 15:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở công an xã Hiệp Hoà - thị xã Kinh Môn - tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 8 gói thầu.
23/06/2023 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HẢI NGÂN
14/12/2023 20:17
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà với 1 gói thầu.
11/12/2023 16:09
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Mười
09/11/2023 21:02
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi với 1 gói thầu.
04/11/2023 20:08
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi với 1 gói thầu.
02/11/2023 20:24
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở công an xã Hiệp Hoà - thị xã Kinh Môn - tỉnh Hải Dương với 8 gói thầu.
23/06/2023 13:45
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống truyền thanh ứng dụng công nghệ mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty co phan vien thong Vnnet
28/09/2020 08:56
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG XUYÊN VIỆT NAM
25/09/2020 09:27
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố KQMT gói thầu Số 07: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2020 17:32
Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa công bố kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG XUYÊN VIỆT NAM
16/09/2020 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HẢI NGÂN
14/12/2023 20:17
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
11/12/2023 16:09
Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua các thiết bị vận động thể dục, thể thao tại nhà văn hoá các thôn của Xã Hiệp Hoà.
11/12/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Mười
09/11/2023 21:02
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
04/11/2023 20:08
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
02/11/2023 20:24
Chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua chế phẩm khử mùi, quần áo bảo hộ, găng tay, ủng và thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi.
02/11/2023 20:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH HD đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN NAM
24/07/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH HD đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2023 15:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở công an xã Hiệp Hoà - thị xã Kinh Môn - tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa với 8 gói thầu.
23/06/2023 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hiệp Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao bạn lại muốn xóa bỏ khỏi cuộc đời mình mọi nỗi bực bội, đau khổ và phiền muộn, vì rốt cuộc bạn đâu biết chúng đang dựng lên những gì trong mình? Tại sao bạn lại muốn hành hạ mình với câu hỏi chuyện này vì sao lại xảy ra và rồi sẽ dẫn tới đâu? Vì bạn biết đấy, rốt cuộc bạn đang ở giữa những chuyển dịch, và bạn mong muốn không gì hơn ngoài thay đổi. Nếu có gì không lành mạnh trong phản ứng của mình, hãy nhớ rằng bệnh tật là cách mà một sinh vật tự giải thoát khỏi những thứ xa lạ; và bạn đơn giản phải giúp nó để ốm, để đón nhận toàn bộ cơn bệnh và phát bệnh cùng nó, bởi đó là cách duy nhất để khỏe mạnh hơn. "
Rainer Maria Rilke