Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 537.472.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 468.960.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 537.472.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 468.960.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẤN AN
28/08/2024 09:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
26/07/2024 19:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhật Duy
26/07/2024 19:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với 3 gói thầu.
25/07/2024 14:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Hồ Thầu, huyện Tam Đường, tỉnh Lai Châu đến năm 2030 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
06/07/2023 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với 1 gói thầu.
06/07/2023 14:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Hồ Thầu, huyện Tam Đường, tỉnh Lai Châu đến năm 2030.
06/07/2023 14:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông mặt đường ( Từ nhà văn hóa thôn Tân Minh đến Km 3 đường Hồ Thầu - Quảng Nguyên). Hạng mục: Mở rộng nền đường + Mặt đường bê tông + Cống thoát nước + Rãnh thoát nước.
20/05/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẤN AN
28/08/2024 09:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
10/08/2024 09:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 10:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÙNG QUÂN
26/07/2024 19:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhật Duy
26/07/2024 19:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 với 3 gói thầu.
25/07/2024 14:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU công bố kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Hồ Thầu, huyện Tam Đường, tỉnh Lai Châu đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
06/07/2023 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
06/07/2023 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẤN AN
28/08/2024 09:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
26/07/2024 19:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhật Duy
26/07/2024 19:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới cho UBND xã Hồ Thầu năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với 3 gói thầu.
25/07/2024 14:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Hồ Thầu, huyện Tam Đường, tỉnh Lai Châu đến năm 2030 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
06/07/2023 15:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU với 1 gói thầu.
06/07/2023 14:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Hồ Thầu, huyện Tam Đường, tỉnh Lai Châu đến năm 2030.
06/07/2023 14:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đổ bê tông mặt đường ( Từ nhà văn hóa thôn Tân Minh đến Km 3 đường Hồ Thầu - Quảng Nguyên). Hạng mục: Mở rộng nền đường + Mặt đường bê tông + Cống thoát nước + Rãnh thoát nước.
20/05/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HỒ THẦU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những thảm kịch lớn nhất của nhân loại là: họ thất bại và hoang phí cuộc đời mình trong sầu khổ, sau khi vui hưởng thành công, và không còn ý chí để có thể đứng lên một lần nữa. "
Frederick Van Rensselaer Dey