Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.803.233.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.783.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.803.233.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.783.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đài truyền thanh có dây xã Tiên Phương của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 3 gói thầu.
02/06/2020 06:13
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
09/06/2017 08:03
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
09/06/2017 08:03
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
12/05/2017 20:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/04/2017 15:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Hòa Chính của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 1 gói thầu.
13/04/2017 21:26
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
03/09/2016 09:00
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2016 16:19
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng thôn Lý Nhân đoạn từ cây đa lên trục 2 của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 1 gói thầu.
19/07/2016 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đài truyền thanh có dây xã Tiên Phương với 3 gói thầu.
02/06/2020 06:13
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐỨC CHIẾN, Liên danh Công ty TNHH thiết kế nhà Phương Đông và Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Đức Chiến
09/06/2017 08:03
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tuấn Tường
09/06/2017 08:03
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
12/05/2017 20:21
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/04/2017 15:21
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Hòa Chính với 1 gói thầu.
13/04/2017 21:26
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
03/09/2016 09:00
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2016 16:19
Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng thôn Lý Nhân đoạn từ cây đa lên trục 2 với 1 gói thầu.
19/07/2016 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đài truyền thanh có dây xã Tiên Phương của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 3 gói thầu.
02/06/2020 06:13
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
09/06/2017 08:03
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 09/06/2017) của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
09/06/2017 08:03
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
12/05/2017 20:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/04/2017 15:21
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc UBND xã Hòa Chính của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 1 gói thầu.
13/04/2017 21:26
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hợp Thành
03/09/2016 09:00
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2016 16:19
Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng thôn Lý Nhân đoạn từ cây đa lên trục 2 của chủ đầu tư Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính với 1 gói thầu.
19/07/2016 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban Nhân dân xã Hòa Chính có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Công thức cho sự ngu dốt chung thân là: Thỏa mãn với quan điểm của mình và hài lòng với tri thức của mình. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.