Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.248.194.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.247.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.248.194.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.247.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
01/07/2025 09:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
01/07/2025 09:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
01/07/2025 09:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Nối dài hệ thống thoát nước chống ngập Chợ Hòa Hiệp và Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với 4 gói thầu.
01/07/2025 09:06
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nối dài hệ thống thoát nước chống ngập Chợ Hòa Hiệp và Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh.
01/07/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
25/11/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 21:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Cư Knao, xã Hòa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH MINH HOLDINGS
05/09/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH MINH HOLDINGS
05/09/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHƯ QUỲNH
01/07/2025 09:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG H.L BAN MÊ
01/07/2025 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
01/07/2025 09:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Nối dài hệ thống thoát nước chống ngập Chợ Hòa Hiệp và Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh với 4 gói thầu.
01/07/2025 09:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Cư Knao, xã Hòa Hiệp với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Sữa chữa đường giao thông cuối buôn Ea Tlá về khu sản xuất cánh đồng Cầu chó thôn Thành Công, xã Hòa Hiệp với 4 gói thầu.
10/07/2024 21:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Sữa chữa thủy lợi Ea Tlá, xã Hòa Hiệp với 4 gói thầu.
10/07/2024 21:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Sữa chữa thủy lợi Ea Tlá, xã Hòa Hiệp với 4 gói thầu.
25/06/2024 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đăng tải KHLCNT Sữa chữa đường giao thông cuối buôn Ea Tlá về khu sản xuất cánh đồng Cầu chó thôn Thành Công, xã Hòa Hiệp với 4 gói thầu.
25/06/2024 13:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp đường nội đồng từ thôn Đông Sơn đi buôn Cư Knao, xã Hòa Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng nội thất Thuận An
18/07/2019 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
01/07/2025 09:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
01/07/2025 09:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
01/07/2025 09:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Nối dài hệ thống thoát nước chống ngập Chợ Hòa Hiệp và Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với 4 gói thầu.
01/07/2025 09:06
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nối dài hệ thống thoát nước chống ngập Chợ Hòa Hiệp và Trường THCS Đinh Bộ Lĩnh.
01/07/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
25/11/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 21:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Cư Knao, xã Hòa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH MINH HOLDINGS
05/09/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH MINH HOLDINGS
05/09/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA HIỆP có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina