Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.915.470.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.905.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.915.470.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.905.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
13/04/2021 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP
03/02/2021 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2020 12:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến mương Hoà Bình, xã Hoài Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
31/12/2020 11:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến mương Hoà Bình, xã Hoài Mỹ.
31/12/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2020 07:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải KHLCNT Công trình Tuyến đường Hóc Tranh Định Công đi Hà Xuyên Công Lương, xã Hoài Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
16/11/2020 13:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường Hóc Tranh Định Công đi Hà Xuyên Công Lương, xã Hoài Mỹ.
13/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cải tạo sửa chữa nhà làm việc 02 tầng hiện trạng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
09/07/2018 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cải tạo sửa chữa nhà làm việc 02 tầng hiện trạng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2018 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP TÍN THÀNH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
13/04/2021 10:00
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP
03/02/2021 09:30
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2020 12:00
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến mương Hoà Bình, xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
31/12/2020 11:00
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
27/11/2020 08:35
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2020 07:44
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải KHLCNT Công trình Tuyến đường Hóc Tranh Định Công đi Hà Xuyên Công Lương, xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
16/11/2020 13:43
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ công bố KQMT gói thầu Công trình Trường Mẫu giáo Hoài Mỹ, hạng mục bổ sung: Nhà bếp, tường rào, cổng ngõ với 1 nhà thầu tham gia.
13/11/2020 07:55
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải TBMT Công trình Trường Mẫu giáo Hoài Mỹ, hạng mục bổ sung: Nhà bếp, tường rào, cổng ngõ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/11/2020 14:57
Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đăng tải KHLCNT Công trình Trường Mẫu giáo Hoài Mỹ, hạng mục bổ sung: Nhà bếp, tường rào, cổng ngõ với 1 gói thầu.
30/10/2020 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
13/04/2021 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN LẬP
03/02/2021 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2020 12:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến mương Hoà Bình, xã Hoài Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
31/12/2020 11:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến mương Hoà Bình, xã Hoài Mỹ.
31/12/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/11/2020 07:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải KHLCNT Công trình Tuyến đường Hóc Tranh Định Công đi Hà Xuyên Công Lương, xã Hoài Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với 1 gói thầu.
16/11/2020 13:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường Hóc Tranh Định Công đi Hà Xuyên Công Lương, xã Hoài Mỹ.
13/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cải tạo sửa chữa nhà làm việc 02 tầng hiện trạng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
09/07/2018 15:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cải tạo sửa chữa nhà làm việc 02 tầng hiện trạng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2018 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoài Mỹ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người có khả năng thích ứng với mọi chuyện. "
Nelson Mandela