Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.317.000.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.364.479.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.317.000.862 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.364.479.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hạng mục công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
19/12/2024 16:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/11/2024 20:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
26/11/2024 20:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Kỹ thuật Nông nghiệp duyên hải Nam Trung bộ
26/11/2024 20:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH HƯNG
14/11/2024 21:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHƯƠNG
14/11/2024 21:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn Túy Sơn, Hy Văn, An Hội Bắc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với 2 gói thầu.
14/11/2024 20:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn Túy Sơn, Hy Văn, An Hội Bắc.
14/11/2024 20:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải TBMT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
19/12/2024 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/11/2024 20:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
26/11/2024 20:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Kỹ thuật Nông nghiệp duyên hải Nam Trung bộ
26/11/2024 20:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố KQMT gói thầu Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 09:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH HƯNG
14/11/2024 21:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHƯƠNG
14/11/2024 21:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn Túy Sơn, Hy Văn, An Hội Bắc với 2 gói thầu.
14/11/2024 20:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đăng tải TBMT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đăng tải KHLCNT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây dựng hạng mục công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NGUYÊN TÍN
19/12/2024 16:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/11/2024 20:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
26/11/2024 20:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Kỹ thuật Nông nghiệp duyên hải Nam Trung bộ
26/11/2024 20:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng thi công xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH HƯNG
14/11/2024 21:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHƯƠNG
14/11/2024 21:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn Túy Sơn, Hy Văn, An Hội Bắc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với 2 gói thầu.
14/11/2024 20:59
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa thôn Túy Sơn, Hy Văn, An Hội Bắc.
14/11/2024 20:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải TBMT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua giống lúa mới vụ Đông xuân 2024-2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOÀI SƠN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ngôn từ, cũng giống như bản tính, nửa tiết lộ nửa che giấu tâm hồn bên trong. "
Alfred Tennyson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.