Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 147 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 145 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 95,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.896.244.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.655.051.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 95,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.896.244.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.655.051.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp mặt đường trục chính thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến ngoài đê) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 18:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến trong khu dân cư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Kiên cố hóa đường giao thông nội đồng và mương thủy lợi thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (khu đồng sâm canh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp mặt đường trục chính thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến ngoài đê).
25/06/2025 17:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hóa đường giao thông nội đồng và mương thủy lợi thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (khu đồng sâm canh).
25/06/2025 17:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến trong khu dân cư).
25/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim.
25/06/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim.
25/06/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống tiêu thoát nước và nâng cấp đường giao thông trục chính thôn Hoàng Kim, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (tuyến từ nghĩa trang liệt sỹ đến kênh 11A, tuyến từ trạm y tế tới trường THCS Hoàng Kim và tuyến từ trường tiểu học Hoàng Kim đến trường mầm non Hoàng Kim).
16/06/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp mặt đường trục chính thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến ngoài đê) với 4 gói thầu.
25/06/2025 18:05
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến trong khu dân cư) với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:30
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Kiên cố hóa đường giao thông nội đồng và mương thủy lợi thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (khu đồng sâm canh) với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:20
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:11
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình:Cải tạo hệ thống tiêu thoát nước và nâng cấp đường giao thông trục chính thôn Hoàng Kim, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (tuyến từ nghĩa trang liệt sỹ đến kênh 11A, tuyến từ trạm y tế tới trường THCS Hoàng Kim và tuyến từ trường tiểu học Hoàng Kim đến trường mầm non Hoàng Kim) với 5 gói thầu.
16/06/2025 21:13
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MÊ LINH
12/06/2025 10:58
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp hệ thống tiêu thoát nước khu dân cư và đường giao thông trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (tuyến từ Cổng làng Tây Xá đến Đền Tây Xá) với 4 gói thầu.
12/06/2025 00:01
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG HÀ
24/04/2025 10:06
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT KHLCNT may đo trang phục đại biểu HĐND xã Nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, xây dựng cảnh quan ao sau chùa Đoài thôn Hoàng Kim, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh với 5 gói thầu.
21/04/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp mặt đường trục chính thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến ngoài đê) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 18:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến trong khu dân cư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Kiên cố hóa đường giao thông nội đồng và mương thủy lợi thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (khu đồng sâm canh) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp mặt đường trục chính thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến ngoài đê).
25/06/2025 17:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hóa đường giao thông nội đồng và mương thủy lợi thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (khu đồng sâm canh).
25/06/2025 17:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường và rãnh thoát nước thôn Hoàng Xá, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (các tuyến trong khu dân cư).
25/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim với 4 gói thầu.
25/06/2025 17:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim.
25/06/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nâng cấp mặt đường và rãnh thoát nước trục chính thôn Tây Xá, xã Hoàng Kim.
25/06/2025 16:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống tiêu thoát nước và nâng cấp đường giao thông trục chính thôn Hoàng Kim, xã Hoàng Kim, huyện Mê Linh (tuyến từ nghĩa trang liệt sỹ đến kênh 11A, tuyến từ trạm y tế tới trường THCS Hoàng Kim và tuyến từ trường tiểu học Hoàng Kim đến trường mầm non Hoàng Kim).
16/06/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 170 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoàng Kim có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đàn ông ít xấu hổ về những tội ác của họ bằng những sự yếu đuối và cái hư vinh của họ về những tội ác của họ bằng những sự yếu đuối và cái hư vinh của họ. "
Jean De La Bruyere