Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.103.702.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.071.219.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.103.702.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.071.219.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH.02, đoạn qua xã Hoằng Trung, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 6 gói thầu.
12/12/2024 14:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH.02, đoạn qua xã Hoằng Trung, huyện Hoằng Hóa.
12/12/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN XUÂN IHD
29/05/2024 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2024 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học, phòng chức năng trường Tiểu học xã Hoằng Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 5 gói thầu.
30/03/2024 16:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phòng học, phòng chức năng trường Tiểu học xã Hoằng Trung.
30/03/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng thương mại Trần Gia
31/08/2023 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường THCS Hoằng Trung. Hạng mục: Nhà lớp học 8 phòng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 6 gói thầu.
10/07/2023 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công với 2 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:11
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 15:26
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH.02, đoạn qua xã Hoằng Trung, huyện Hoằng Hóa với 6 gói thầu.
12/12/2024 14:02
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOÀN LÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN XUÂN IHD
29/05/2024 11:29
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/04/2024 09:33
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2024 08:22
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học, phòng chức năng trường Tiểu học xã Hoằng Trung với 5 gói thầu.
30/03/2024 16:35
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng thương mại Trần Gia
31/08/2023 14:16
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2023 16:14
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình + đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 15:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH.02, đoạn qua xã Hoằng Trung, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 6 gói thầu.
12/12/2024 14:02
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH.02, đoạn qua xã Hoằng Trung, huyện Hoằng Hóa.
12/12/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN XUÂN IHD
29/05/2024 11:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2024 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng học, phòng chức năng trường Tiểu học xã Hoằng Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 5 gói thầu.
30/03/2024 16:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phòng học, phòng chức năng trường Tiểu học xã Hoằng Trung.
30/03/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng thương mại Trần Gia
31/08/2023 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2023 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường THCS Hoằng Trung. Hạng mục: Nhà lớp học 8 phòng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung với 6 gói thầu.
10/07/2023 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hoằng Trung có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery