Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 125 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.550.292.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.416.557.958 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.550.292.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.416.557.958 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 4 gói thầu.
29/05/2025 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 4 gói thầu.
21/05/2025 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
15/01/2025 08:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚC THỊNH
14/01/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
28/12/2024 10:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
26/12/2024 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Đường từ chùa Linh Ứng đến đê Sông Nhuệ, xã Hồng Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 5 gói thầu.
26/12/2024 15:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ chùa Linh Ứng đến đê Sông Nhuệ, xã Hồng Minh.
26/12/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
25/12/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội với 4 gói thầu.
29/05/2025 14:41
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội với 4 gói thầu.
21/05/2025 17:49
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
15/01/2025 08:41
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG BÌNH NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚC THỊNH
14/01/2025 14:48
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/01/2025 15:01
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 16:08
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
28/12/2024 10:24
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
26/12/2024 16:51
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đăng tải KHLCNT Đường từ chùa Linh Ứng đến đê Sông Nhuệ, xã Hồng Minh với 5 gói thầu.
26/12/2024 15:20
Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
25/12/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 4 gói thầu.
29/05/2025 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đo đạc lập bản đồ địa chính khu vực đất nông nghiệp tỷ lệ 1/2000, lập hồ sơ địa chính, đăng ký cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất nông nghiệp tại thôn Giữa, xã Hồng Minh, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 4 gói thầu.
21/05/2025 17:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
15/01/2025 08:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚC THỊNH
14/01/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/12/2024 16:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG PHÚ
28/12/2024 10:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
26/12/2024 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải KHLCNT Đường từ chùa Linh Ứng đến đê Sông Nhuệ, xã Hồng Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh với 5 gói thầu.
26/12/2024 15:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường từ chùa Linh Ứng đến đê Sông Nhuệ, xã Hồng Minh.
26/12/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại Hồng Anh
25/12/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 189 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải 36 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công và thất bại dường như được phân bổ cho con người qua những vì sao chiếu mệnh. Nhưng con người giữ sức mạnh để luồn lách, để đấu tranh với những vì sao chiếu mệnh của mình, hoặc chống lại chúng, và trong cả vũ trụ này, vận động duy nhất thú vị chính là sự luồn lách ấy. "
E. M. Forester