Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.398.418.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.267.909.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.398.418.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.267.909.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 18:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 18:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 18:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái; Hạng mục: Sơn toàn bộ trụ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái với 3 gói thầu.
29/06/2025 18:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sơn toàn bộ trụ sở.
29/06/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở trung tâm hành chính công xã Hồng Thái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:41
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở trung tâm hành chính công xã Hồng Thái.
29/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 18:30
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 18:25
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 18:23
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 16:51
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 16:46
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 16:35
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở trung tâm hành chính công xã Hồng Thái với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:41
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
22/05/2025 16:03
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG AN HOÀ
22/05/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 18:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 18:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 18:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái; Hạng mục: Sơn toàn bộ trụ sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái với 3 gói thầu.
29/06/2025 18:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sơn toàn bộ trụ sở.
29/06/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TRUNG
29/06/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh
29/06/2025 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
29/06/2025 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc thiết kế BVTC và dự toán xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở trung tâm hành chính công xã Hồng Thái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái với 3 gói thầu.
29/06/2025 15:41
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở trung tâm phục vụ hành chính công xã Hồng Thái, huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa trụ sở trung tâm hành chính công xã Hồng Thái.
29/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể điều khiển những gì xảy đến với mình, nhưng bạn có thể điều khiển thái độ đối với những gì xảy đến với mình, và như vậy, bạn sẽ chi phối sự ngẫu nhiên hơn là để nó chi phối bạn. "
Brian Tracy