Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.539.868.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.857.976.633 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.539.868.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.857.976.633 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
07/05/2025 14:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH PHÚ
07/05/2025 14:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ANH HÙNG
07/05/2025 14:44
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt, của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT với 3 gói thầu.
07/05/2025 14:40
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở trộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng việt, huyện Đông Hưng.
07/05/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
04/04/2025 14:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:17
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng.
04/04/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
18/12/2024 17:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA HUY
18/12/2024 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
07/05/2025 14:53
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH PHÚ
07/05/2025 14:50
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ANH HÙNG
07/05/2025 14:44
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
04/04/2025 14:20
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:17
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
18/12/2024 17:35
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA HUY
18/12/2024 17:30
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
18/12/2024 17:26
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầuCông trình: Xây dựng đường giao thông trục chính kết nối sân vận động xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng. với 3 gói thầu.
15/12/2024 13:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
07/05/2025 14:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH PHÚ
07/05/2025 14:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát xây dựng công trình Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ANH HÙNG
07/05/2025 14:44
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ Nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng Việt, của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT với 3 gói thầu.
07/05/2025 14:40
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở trộng đường giao thông trục chính nội đồng đoạn từ nghĩa trang Bá Thôn I đến đường ĐH47A xã Hồng việt, huyện Đông Hưng.
07/05/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
04/04/2025 14:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:17
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Rãnh thoát nước khu dân cư (đoạn từ cầu Đông đến ngã 3 Bá Thôn), xã Hồng Việt, huyện Đông Hưng.
04/04/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
18/12/2024 17:35
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA HUY
18/12/2024 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ HỒNG VIỆT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton