Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.690.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.687.973.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.690.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.687.973.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải TBMT Mua vật tư, thiết bị, nhân công phục vụ lắp đặt hệ thống Camera an ninh tuyến đường giao thông từ nút giao bản Sàng đến nhà văn hóa bản Mòng, xã Hua La của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2023 10:05
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
10/11/2020 16:43
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và phát triển nông thôn Quyết Thắng
10/11/2020 16:41
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
06/11/2020 14:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Thái Hương
06/11/2020 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, thiết bị, nhân công phục vụ lắp đặt hệ thống Camera an ninh tuyến đường giao thông từ nút giao bản Sàng đến nhà văn hóa bản Mòng, xã Hua La với 2 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 11:03
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đăng tải TBMT Mua vật tư, thiết bị, nhân công phục vụ lắp đặt hệ thống Camera an ninh tuyến đường giao thông từ nút giao bản Sàng đến nhà văn hóa bản Mòng, xã Hua La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2023 10:05
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và phát triển nông thôn Quyết Thắng
10/11/2020 16:43
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và phát triển nông thôn Quyết Thắng
10/11/2020 16:41
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Thái Hương
06/11/2020 14:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Thái Hương
06/11/2020 14:23
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình : Nhà Văn Hóa bản pọng, xã Hua La, TP Sơn La với 3 gói thầu.
27/10/2020 14:38
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình NVH Bản San, xã Hua La, thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
27/10/2020 14:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Nhà Văn hóa bản Nẹ Nưa, xã Hua La, thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
27/10/2020 14:34
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Nhà văn hóa bản Mòng, xã Hua La, thành phố Sơn La với 3 gói thầu.
27/10/2020 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải TBMT Mua vật tư, thiết bị, nhân công phục vụ lắp đặt hệ thống Camera an ninh tuyến đường giao thông từ nút giao bản Sàng đến nhà văn hóa bản Mòng, xã Hua La của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2023 10:05
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
10/11/2020 16:43
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng và phát triển nông thôn Quyết Thắng
10/11/2020 16:41
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
06/11/2020 14:36
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Thái Hương
06/11/2020 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hua La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự giấu diếm là nguyên tắc cơ bản của mọi nền chuyên chế. Không phải vũ lực mà là sự giấu diếm và kiểm duyệt. Khi bất cứ chính quyền hay nhà thờ nào nói với người dân của mình, “Anh không được đọc thứ này, anh không được biết thứ này,” kết quả cuối cùng là sự chuyên quyền và đàn áp, cho dù động cơ có cao quý đến thế nào. Chẳng cần bao nhiêu vũ lực để khống chế một người đã bị lừa dối theo cách này; ngược lại, không thứ vũ lực nào có thể khống chế một người tự do, người với tâm trí tự do. Không, không phải giá tra tấn mà cũng không phải bom nguyên tử, không gì có thể. Bạn không thể chinh phục một người tự do; cùng lắm bạn cũng chỉ có thể giết anh ta. "
Robert A Heinlein