Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.590.350.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.466.381.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.590.350.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.466.381.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường và kè chống sạt lở kênh thấp từ Cầu 22/12 đến đường QH 36m tại xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
29/12/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2022 16:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trạm y tế xã Hưng Chính, thành phố Vinh.
28/10/2022 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 486 đã đăng tải KHLCNT Mở rộng đường trục xóm 2 xã Hưng Chính và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
22/10/2020 08:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng đường trục xóm 2 xã Hưng Chính và các hạng mục phụ trợ.
22/10/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường giao thông từ nhà ông Ngọ đến nhà văn hóa xóm 5, xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
30/09/2020 09:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp đường giao thông từ nhà ông Ngọ đến nhà văn hóa xóm 5, xã Hưng Chính.
30/09/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/09/2020 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè đường Kim Liên (đoạn từ phía Nam sân vận động xã Hưng Chính đến đường vào trạm y tế xã Hưng Chính) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
17/07/2020 22:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mương thoát nước cống Nậy, xóm 3, xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 4 gói thầu.
17/07/2020 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường và kè chống sạt lở kênh thấp từ Cầu 22/12 đến đường QH 36m tại xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
29/12/2023 15:58
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường giao thông từ nhà ông Ngọ đến nhà văn hóa xóm 5, xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
30/09/2020 09:54
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mương tưới xóm 7 xã Hưng Chính với 2 gói thầu.
15/07/2020 15:27
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khuôn viên Nhà văn hóa xóm 6 xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
19/04/2020 10:04
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ nhà thờ họ Thái đến đường Tống Tất Thắng - xóm 5, xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
03/01/2020 21:04
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khuôn viên nhà văn hóa xóm 5 - xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
03/01/2020 20:56
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/09/2019 10:53
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/09/2019 10:49
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trung tâm giao dịch một cửa kiêm phòng làm việc UBND xã Hưng Chính với 4 gói thầu.
06/09/2019 16:30
Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Đình Chính, thay thế hệ thống phòng cháy với 4 gói thầu.
23/07/2019 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường và kè chống sạt lở kênh thấp từ Cầu 22/12 đến đường QH 36m tại xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
29/12/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2022 16:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trạm y tế xã Hưng Chính, thành phố Vinh.
28/10/2022 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 486 đã đăng tải KHLCNT Mở rộng đường trục xóm 2 xã Hưng Chính và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
22/10/2020 08:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng đường trục xóm 2 xã Hưng Chính và các hạng mục phụ trợ.
22/10/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường giao thông từ nhà ông Ngọ đến nhà văn hóa xóm 5, xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
30/09/2020 09:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp đường giao thông từ nhà ông Ngọ đến nhà văn hóa xóm 5, xã Hưng Chính.
30/09/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/09/2020 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè đường Kim Liên (đoạn từ phía Nam sân vận động xã Hưng Chính đến đường vào trạm y tế xã Hưng Chính) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 3 gói thầu.
17/07/2020 22:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG SONG HOÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mương thoát nước cống Nậy, xóm 3, xã Hưng Chính của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính với 4 gói thầu.
17/07/2020 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Chính có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một cái bụng đói không thể lắng nghe. "
La Fontaine