Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.478.336.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.418.370.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.478.336.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.418.370.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN LINH 168
14/12/2024 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
17/07/2024 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với 1 gói thầu.
21/06/2024 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TNA
12/04/2024 07:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/01/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/01/2024 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT- viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với 3 gói thầu.
19/01/2024 11:24
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cầu Ông Thanh xóm La Khê, xã Hương Trạch, huyện Hương Khê.
29/03/2023 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2023 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
17/07/2024 09:44
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2024 09:21
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 09:25
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Hương Trạch với 1 gói thầu.
21/06/2024 09:14
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT- viễn thông xã Hương Trạch với 3 gói thầu.
19/01/2024 11:24
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cầu Ông Thanh xóm La Khê, xã Hương Trạch, huyện Hương Khê với 4 gói thầu.
29/03/2023 10:17
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp khu di tích lịch sử văn hóa cấp Quốc gia địa điểm chứng tích tội ác chiến tranh tại trường cấp II Hương Phúc - Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp khu mộ và nhà bia với 5 gói thầu.
09/02/2023 17:00
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp khu di tích lịch sử văn hóa cấp Quốc gia địa điểm chứng tích tội ác chiến tranh tại trường cấp II Hương Phúc - Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp khu mộ và nhà bia với 5 gói thầu.
09/02/2023 15:09
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp khu di tích lịch sử văn hóa cấp Quốc gia địa điểm chứng tích tội ác chiến tranh tại trường cấp II Hương Phúc - Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp khu mộ và nhà bia với 5 gói thầu.
31/01/2023 13:50
Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch công bố kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng Nhà văn hóa xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng sông ba
30/08/2018 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN LINH 168
14/12/2024 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
17/07/2024 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với 1 gói thầu.
21/06/2024 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TNA
12/04/2024 07:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/01/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT – viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/01/2024 08:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt đài truyền thanh ứng dụng CNTT- viễn thông xã Hương Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với 3 gói thầu.
19/01/2024 11:24
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cầu Ông Thanh xóm La Khê, xã Hương Trạch, huyện Hương Khê.
29/03/2023 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2023 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hương Trạch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu đúng là vết thương vừa lành đã quên cảm giác đau. Nhưng chỉ vì sợ đau, mà không cho hạnh phúc của mình một cơ hội, một con đường thì liệu có đáng không? "
Mộc Cẩn Thiên Lam
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.