Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 415.218.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 415.218.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 415.218.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 415.218.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định bản yêu cầu báo giá và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
28/07/2022 22:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập bản yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ chào giá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng Hải Ngân Gia Lai
28/07/2022 22:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Đồng phục vest nữ 02 lớp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
12/07/2022 09:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
05/07/2022 10:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
15/06/2022 09:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
08/06/2022 09:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT Trang bị bàn, ghế hội trường UBND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 3 gói thầu.
17/11/2021 20:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn đầu tư và xây dựng C. Pro Home
06/11/2020 15:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home
21/10/2020 09:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
02/10/2020 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định bản yêu cầu báo giá và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hùng Quyết Gia Lai
28/07/2022 22:51
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập bản yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ chào giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng Hải Ngân Gia Lai
28/07/2022 22:49
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu Đồng phục vest nữ 02 lớp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
12/07/2022 09:27
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
05/07/2022 10:18
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
15/06/2022 09:47
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
08/06/2022 09:19
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đăng tải KHLCNT Kênh thôn Lũng Vân, xã Ia Lâu, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
22/03/2022 08:58
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đăng tải KHLCNT Trang bị bàn, ghế hội trường UBND xã Ia Lâu với 3 gói thầu.
17/11/2021 20:27
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn đầu tư và xây dựng C. Pro Home
06/11/2020 15:34
Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home
21/10/2020 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định bản yêu cầu báo giá và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
28/07/2022 22:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập bản yêu cầu báo giá và đánh giá hồ sơ chào giá của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng Hải Ngân Gia Lai
28/07/2022 22:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Đồng phục vest nữ 02 lớp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
12/07/2022 09:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
05/07/2022 10:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV may thời trang Việt Tiến
15/06/2022 09:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT May đồng phục Veston cho đại biểu HĐND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 1 gói thầu.
08/06/2022 09:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải KHLCNT Trang bị bàn, ghế hội trường UBND xã Ia Lâu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu với 3 gói thầu.
17/11/2021 20:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn đầu tư và xây dựng C. Pro Home
06/11/2020 15:34
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng C-Pro Home
21/10/2020 09:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu.
02/10/2020 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Ia Lâu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thầy tốt nhất là trải nghiệm, chứ không phải góc nhìn méo mó của ai đó. "
Jack Kerouac
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.