Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.313.021.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.700.437.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.313.021.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.700.437.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 04:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐẠI
26/05/2025 09:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỖ TIẾN PHÁT
13/05/2025 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM HẢI đã đăng tải TBMT GÓI THẦU SỐ 04:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 20:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến lộ Xẻo Dài – Cây Phú, ấp 5, xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 4 gói thầu.
08/05/2025 09:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 1 gói thầu.
07/05/2025 10:35
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHI NHÁNH MỘC ÚT BẰNG
28/04/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế năm 2025 của xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 1 gói thầu.
17/04/2025 08:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế năm 2025 của xã Khánh An.
17/04/2025 07:07
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển SỬA CHỮA TUYẾN LỘ XẺO DÀI - CÂY PHÚ, ẤP 5 XÃ KHÁNH AN.
16/04/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỖ TIẾN PHÁT
13/05/2025 16:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến lộ Xẻo Dài – Cây Phú, ấp 5, xã Khánh An với 4 gói thầu.
08/05/2025 09:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An với 1 gói thầu.
07/05/2025 10:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHI NHÁNH MỘC ÚT BẰNG
28/04/2025 14:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế năm 2025 của xã Khánh An với 1 gói thầu.
17/04/2025 08:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ANH TRƯỞNG CÀ MAU
01/04/2025 13:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Gói thàu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỖ TIẾN PHÁT
25/03/2025 16:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỖ TIẾN PHÁT
25/03/2025 16:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRỌNG PHÚC
25/03/2025 16:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng Tuyến lộ Bắc kênh 7 hộ nối với Bình Minh, ấp 02, xã Khánh An với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 04:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐẠI
26/05/2025 09:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỖ TIẾN PHÁT
13/05/2025 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM HẢI đã đăng tải TBMT GÓI THẦU SỐ 04:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 20:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến lộ Xẻo Dài – Cây Phú, ấp 5, xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 4 gói thầu.
08/05/2025 09:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 1 gói thầu.
07/05/2025 10:35
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến lộ T27 (từ kênh 101 đến kênh 29), xã Khánh An.
07/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHI NHÁNH MỘC ÚT BẰNG
28/04/2025 14:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế năm 2025 của xã Khánh An của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN với 1 gói thầu.
17/04/2025 08:08
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bàn ghế năm 2025 của xã Khánh An.
17/04/2025 07:07
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển SỬA CHỮA TUYẾN LỘ XẺO DÀI - CÂY PHÚ, ẤP 5 XÃ KHÁNH AN.
16/04/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH AN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có cách sống của mình, vui là được mà. Cô chưa từng ngây thơ tới mức cho rằng yêu là phải thay đổi đối phương, nếu đã ở bên nhau thì phải học cách tôn trọng, thích ứng với nhau. Nếu có xung đột thì đổi cách khác là được. "
Hốt Nhiên Chi Gian