Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.918.535.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.865.598.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.918.535.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.865.598.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 104 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 66 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Chỉnh trang nghĩa trang, đài tưởng niệm liệt sỹ xã Khánh Hội. với 5 gói thầu.
27/08/2026 11:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang nghĩa trang, đài tưởng niệm liệt sỹ xã Khánh Thiện.
27/08/2026 11:11
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CCE
24/08/2026 22:14
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG TDCONS
24/08/2026 22:10
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CCE
20/08/2026 22:09
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG TDCONS
20/08/2026 22:07
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN ANH
20/08/2026 21:58
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tổng mặt bằng, Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THCS Khánh Lợi với 3 gói thầu.
20/08/2026 21:56
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Xây dựng Nhà ăn bán trú và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Khánh Thiện, xã Khánh Thiện, tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
19/08/2026 22:44
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC ĐÔNG
19/08/2026 22:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ PHONG
09/06/2025 11:09
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý nghiệp vụ lập quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN KHÁNH
06/06/2025 16:40
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các Gói thầu Dự án: Quy hoạch tổng mặt bằng Trường mầm non; Trường THCS và Trạm y tế xã Khánh Thiện với 2 gói thầu.
05/06/2025 16:58
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Nén tĩnh thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ COMATEC
02/06/2025 16:29
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1TV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI DHD
28/05/2025 15:57
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói t hầu 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÁNH NGUYÊN
28/05/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư công trình: Nâng cấp hệ thống kênh mương và hạ tầng kỹ thuật khu dân cư xã Khánh Thiện với 2 gói thầu.
28/05/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xuân Phát
19/05/2025 16:00
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XUÂN VỊNH
13/05/2025 15:43
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng T35
05/05/2025 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Chỉnh trang nghĩa trang, đài tưởng niệm liệt sỹ xã Khánh Hội. với 5 gói thầu.
27/08/2026 11:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang nghĩa trang, đài tưởng niệm liệt sỹ xã Khánh Thiện.
27/08/2026 11:11
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CCE
24/08/2026 22:14
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG TDCONS
24/08/2026 22:10
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CCE
20/08/2026 22:09
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG TDCONS
20/08/2026 22:07
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN ANH
20/08/2026 21:58
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tổng mặt bằng, Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường THCS Khánh Lợi với 3 gói thầu.
20/08/2026 21:56
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Xây dựng Nhà ăn bán trú và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Khánh Thiện, xã Khánh Thiện, tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
19/08/2026 22:44
Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC ĐÔNG
19/08/2026 22:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Khánh Thiện có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cười là liều thuốc bổ, là sự giải thoát, và là sự chấm dứt khổ đau. "
Ecclesiastes