Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.956.147.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.706.932.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.956.147.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.706.932.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
18/04/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo trường THCS Kim Mỹ; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục - thể thao và hoạt động chung của nhà trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với 5 gói thầu.
16/04/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
11/04/2025 17:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG QUÂN
11/04/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải xã Kim Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
01/04/2025 17:29
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải, xã Kim Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với 1 gói thầu.
26/03/2025 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Nén tĩnh thuộc dự án: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học A Kim Mỹ, huyện Kim Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
24/03/2025 17:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM VIỆT PHÁT
20/03/2025 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
20/03/2025 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
18/04/2025 17:08
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
11/04/2025 17:28
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
01/04/2025 17:29
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải, xã Kim Mỹ với 1 gói thầu.
26/03/2025 17:32
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Nén tĩnh thuộc dự án: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học A Kim Mỹ, huyện Kim Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
24/03/2025 17:59
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM VIỆT PHÁT
20/03/2025 17:50
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
20/03/2025 17:45
Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ANH
06/03/2025 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
18/04/2025 17:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, cải tạo trường THCS Kim Mỹ; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục - thể thao và hoạt động chung của nhà trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với 5 gói thầu.
16/04/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
11/04/2025 17:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG QUÂN
11/04/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải xã Kim Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
01/04/2025 17:29
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua xi măng làm đường giao thông xóm Mỹ Chính- xóm An Hải, xã Kim Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ với 1 gói thầu.
26/03/2025 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Nén tĩnh thuộc dự án: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học A Kim Mỹ, huyện Kim Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH
24/03/2025 17:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂM VIỆT PHÁT
20/03/2025 17:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
20/03/2025 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ đã đăng tải 65 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Mỹ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành thật mà nói, tôi không thích những buổi chiêu đãi xã giao như thế này lắm, lại còn phải diễn vai nghiêm trang đạo mạo nữa chứ. Nhưng vì cuộc sống mưu sinh, chúng ta cứ phải gạt sang một bên những điều chúng ta thích, chấp nhận cúi đầu làm những gì chúng ta ghét. "
Vu Thiêm Hâm