Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.002.207.303 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.851.975.908 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.002.207.303 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.851.975.908 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
30/07/2024 08:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
19/07/2024 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 08:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT mua phân bón vụ Hè thu năm 2024 thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
16/03/2024 09:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
16/03/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/02/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
30/07/2024 08:09
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
19/07/2024 08:47
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú công bố KQMT gói thầu Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú với 3 nhà thầu tham gia.
09/07/2024 09:45
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đăng tải TBMT Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 08:36
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 09:49
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 08:16
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đăng tải KHLCNT mua phân bón vụ Hè thu năm 2024 thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:37
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:27
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:39
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
16/03/2024 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
30/07/2024 08:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
19/07/2024 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thuộc chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 08:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT mua phân bón vụ Hè thu năm 2024 thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 tại xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng thực hiện kế hoạch làm đường giao thông, rảnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với 1 gói thầu.
11/06/2024 08:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
16/03/2024 09:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH SẢN PHẨM NÔNG NGHIỆP TCH
16/03/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu 01. Mua giống lúa sản xuất vụ Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/02/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Phú có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của anh đối với thế giới thường được tính bằng điều còn lại sau khi đem tật xấu trừ khỏi điểm tốt. "
Benjamin Franklin