Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.023.603.002 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.986.202.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.023.603.002 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.986.202.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LƯƠNG TRỌNG
21/05/2025 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI SƠN
17/03/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 13:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Duy tu, sửa chữa mương Phai Bá, thôn Bo Thượng, xã Kỳ Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với 4 gói thầu.
24/02/2025 09:38
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa mương Phai Bá, thôn Bo Thượng, xã Kỳ Tân.
24/02/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông thôn Hiềng đi thôn Bo Hạ, xã Kỳ Tân, huyện Bá Thước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với 5 gói thầu.
02/01/2025 09:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Hiềng đi thôn Bo Hạ, xã Kỳ Tân, huyện Bá Thước.
02/01/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ BT
04/11/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LƯƠNG TRỌNG
21/05/2025 16:10
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI SƠN
17/03/2025 10:17
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
12/03/2025 16:15
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) với 2 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 16:33
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 13:44
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Duy tu, sửa chữa mương Phai Bá, thôn Bo Thượng, xã Kỳ Tân với 4 gói thầu.
24/02/2025 09:38
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 16:19
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 15:12
Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông thôn Hiềng đi thôn Bo Hạ, xã Kỳ Tân, huyện Bá Thước với 5 gói thầu.
02/01/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LƯƠNG TRỌNG
21/05/2025 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI HẢI SƠN
17/03/2025 10:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/03/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 13:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Duy tu, sửa chữa mương Phai Bá, thôn Bo Thượng, xã Kỳ Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với 4 gói thầu.
24/02/2025 09:38
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa mương Phai Bá, thôn Bo Thượng, xã Kỳ Tân.
24/02/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí bảo hiểm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông thôn Hiềng đi thôn Bo Hạ, xã Kỳ Tân, huyện Bá Thước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân với 5 gói thầu.
02/01/2025 09:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Hiềng đi thôn Bo Hạ, xã Kỳ Tân, huyện Bá Thước.
02/01/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ BT
04/11/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kỳ Tân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những nỗi bất hạnh giống như dao, hoặc có tác dụng với ta, hoặc gây tổn thương ta, tùy theo ta nắm lấy chúng bằng lưỡi hay bằng cán. "
James Russell Lowell