Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.121.274.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.090.178.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.121.274.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.090.178.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
01/07/2025 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG STAR
30/06/2025 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 15:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Xây dựng vỉa hè, cây xanh, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn thuộc các thôn Hồng Cầu, Nhạc Miếu và thôn Minh Hải xã Lạc Hồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ BẮC BÌNH
30/06/2025 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 11:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Phạm Kham, Hồng Thái và Nhạc Miếu xã Lạc Hồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG với 7 gói thầu.
27/06/2025 13:21
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Phạm Kham, Hồng Thái và Nhạc Miếu xã Lạc Hồng.
27/06/2025 13:13
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn đầu tư Kiến Hưng 189 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà văn hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
20/06/2025 09:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG STAR
01/07/2025 08:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG STAR
30/06/2025 15:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 15:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 11:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Phạm Kham, Hồng Thái và Nhạc Miếu xã Lạc Hồng với 7 gói thầu.
27/06/2025 13:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà văn hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
20/06/2025 09:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 09:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tăng cường CSVC nhà Văn hoá thôn Minh Hải, xã Lạc Hồng với 2 gói thầu.
20/06/2025 09:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
18/06/2025 22:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TĐX VIỆT NAM
18/06/2025 22:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
01/07/2025 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG STAR
30/06/2025 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 15:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TOÀN THẮNG HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Xây dựng vỉa hè, cây xanh, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn thuộc các thôn Hồng Cầu, Nhạc Miếu và thôn Minh Hải xã Lạc Hồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ BẮC BÌNH
30/06/2025 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công XDCT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
30/06/2025 11:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Phạm Kham, Hồng Thái và Nhạc Miếu xã Lạc Hồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG với 7 gói thầu.
27/06/2025 13:21
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Phạm Kham, Hồng Thái và Nhạc Miếu xã Lạc Hồng.
27/06/2025 13:13
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn đầu tư Kiến Hưng 189 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tăng cường CSVC nhà văn hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
20/06/2025 09:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
20/06/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 81 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LẠC HỒNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta không thể chỉ sống vì mình. Hàng ngàn sợi chỉ kết nối ta với đồng loại; và giữa những sợi chỉ ấy, những sợi tình cảm, hành động của ta trở thành nguyên nhân, và chúng quay lại với ta là hệ quả. "
Herman Melville