Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.312.706.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.311.720.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.312.706.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.311.720.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & DỊCH VỤ TOÀN TÂM
18/06/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu O4.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 6 gói thầu.
30/05/2025 16:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy.
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu CCLG02: Cung cấp giống Hương Bình sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEA SUCCESS
28/05/2025 17:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu CCLG01: Cung cấp giống Bắc Thịnh sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP QUỐC TIN
28/05/2025 17:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 2 gói thầu.
28/05/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:54
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu O4.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:52
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy với 6 gói thầu.
30/05/2025 16:46
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu CCLG02: Cung cấp giống Hương Bình sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEA SUCCESS
28/05/2025 17:40
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu CCLG01: Cung cấp giống Bắc Thịnh sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP QUỐC TIN
28/05/2025 17:33
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Lâm Trung Thủy với 2 gói thầu.
28/05/2025 17:28
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS02: Cung cấp giống lúa Bắc Thịnh, Hương Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
28/05/2025 17:02
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống lúa BT09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG VÀ VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP MITRACO
28/05/2025 16:57
Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS03: Cung cấp giống lúa Nếp 98.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ TĨNH
28/05/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & DỊCH VỤ TOÀN TÂM
18/06/2025 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 16:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 6 gói thầu.
03/06/2025 12:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVĐT: Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
02/06/2025 14:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu O4.TV: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/06/2025 14:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 6 gói thầu.
30/05/2025 16:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp Nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Trung Lễ, xã Lâm Trung Thủy.
30/05/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu CCLG02: Cung cấp giống Hương Bình sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEA SUCCESS
28/05/2025 17:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu CCLG01: Cung cấp giống Bắc Thịnh sản xuất vụ Xuân 2025 trên địa bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP QUỐC TIN
28/05/2025 17:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Lâm Trung Thủy của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ với 2 gói thầu.
28/05/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Lâm Trung Thuỷ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ở giữa trung tâm của bất bạo lực là nguyên tắc của yêu thương. "
Martin Luther King Jr.