Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.180.052.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.179.582.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.180.052.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.179.582.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng hội trường, cổng hàng rào, bảng pano UBND xã Lộc Ngãi phục vụ Đại hội Đảng bộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 4 gói thầu.
11/03/2025 21:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hội trường thôn 4 xã Lộc Ngãi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
06/03/2025 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC CAO NGUYÊN XANH đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí xây lắp + chi phí dự phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ LÂM
14/02/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC CAO NGUYÊN XANH đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây lắp + chi phí dự phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 17:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 13 xã Lộc Ngãi (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
10/01/2025 08:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tại trụ sở UBND xã Lộc Nga (Phần còn lại) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
06/01/2025 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ - QUẢNG CÁO THUẬN NAM
24/12/2024 05:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng chào văn hoá các thôn 1, thôn 3, thôn 9, thôn 10, thôn 12, thôn 13 xã Lộc Ngãi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
16/12/2024 19:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG HỮU
11/09/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng hội trường, cổng hàng rào, bảng pano UBND xã Lộc Ngãi phục vụ Đại hội Đảng bộ với 4 gói thầu.
11/03/2025 21:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đăng tải KHLCNT Xây dựng hội trường thôn 4 xã Lộc Ngãi với 5 gói thầu.
06/03/2025 14:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 13 xã Lộc Ngãi (giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
10/01/2025 08:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tại trụ sở UBND xã Lộc Nga (Phần còn lại) với 5 gói thầu.
06/01/2025 09:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ - QUẢNG CÁO THUẬN NAM
24/12/2024 05:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng chào văn hoá các thôn 1, thôn 3, thôn 9, thôn 10, thôn 12, thôn 13 xã Lộc Ngãi với 5 gói thầu.
16/12/2024 19:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NGÔ GIA PHÁT
28/08/2024 09:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
28/08/2024 09:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
28/08/2024 09:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Nam Hoàng Long
28/08/2024 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2025 14:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng hội trường, cổng hàng rào, bảng pano UBND xã Lộc Ngãi phục vụ Đại hội Đảng bộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 4 gói thầu.
11/03/2025 21:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hội trường thôn 4 xã Lộc Ngãi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
06/03/2025 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC CAO NGUYÊN XANH đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí xây lắp + chi phí dự phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ LÂM
14/02/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC CAO NGUYÊN XANH đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây lắp + chi phí dự phòng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2025 17:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 13 xã Lộc Ngãi (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
10/01/2025 08:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tại trụ sở UBND xã Lộc Nga (Phần còn lại) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
06/01/2025 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ - QUẢNG CÁO THUẬN NAM
24/12/2024 05:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng chào văn hoá các thôn 1, thôn 3, thôn 9, thôn 10, thôn 12, thôn 13 xã Lộc Ngãi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI với 5 gói thầu.
16/12/2024 19:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG HỮU
11/09/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC NGÃI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thân thể bao gồm bốn yếu tố cơ bản hay tứ đại: đất, nước, gió, lửa. Khi chúng kết hợp và tạo thành cơ thể, ta gọi chúng là đàn ông, đàn bà, cho chúng một cái tên để có thể dễ dàng nhận ra chúng, nhưng thực ra chẳng có ai trong đó cả – chỉ có đất, nước, gió, lửa mà thôi. Đừng bị kích động hay quá dính mắc vào thân thể. Nếu thực sự nhìn vào bên trong, bạn sẽ thấy chẳng có ai trong đó cả. "
Thiền sư Ajahn Chah