Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.286.667.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.093.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.286.667.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.093.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TRÀ GIANG TV đã đăng tải kết quả gói thầu GÓi thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
03/01/2025 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TRÀ GIANG TV đã đăng tải TBMT GÓi thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2024 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đồ án Quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 3 gói thầu.
11/12/2024 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đồ án QUy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra BCKTKT và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG –THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ TÂM PHÚC
02/12/2024 19:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát lập Báo cáo KTKT và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 19:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Duy trì cây xanh, thảm cỏ các tuyến đường, công viên trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 2 gói thầu.
02/12/2024 19:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A
02/12/2024 18:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 18:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ TÂN AN
02/12/2024 18:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đăng tải KHLCNT Lập Đồ án Quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh với 3 gói thầu.
11/12/2024 08:53
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đăng tải KHLCNT Lập Đồ án QUy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:25
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra BCKTKT và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG –THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ TÂM PHÚC
02/12/2024 19:15
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Chi phí khảo sát lập Báo cáo KTKT và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 19:12
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đăng tải KHLCNT Duy trì cây xanh, thảm cỏ các tuyến đường, công viên trên địa bàn xã với 2 gói thầu.
02/12/2024 19:09
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A
02/12/2024 18:59
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 18:56
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TTNT
29/10/2024 10:16
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
29/10/2024 10:13
Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đăng tải KHLCNT Duy trì cây xanh, thảm cỏ các tuyến đường, công viên trên địa bàn xã với 3 gói thầu.
18/09/2024 06:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TRÀ GIANG TV đã đăng tải kết quả gói thầu GÓi thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
03/01/2025 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TRÀ GIANG TV đã đăng tải TBMT GÓi thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2024 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đồ án Quy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 3 gói thầu.
11/12/2024 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Lập Đồ án QUy hoạch chi tiết xây dựng trung tâm xã Long Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 3 gói thầu.
09/12/2024 14:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra BCKTKT và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG –THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ TÂM PHÚC
02/12/2024 19:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí khảo sát lập Báo cáo KTKT và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 19:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải KHLCNT Duy trì cây xanh, thảm cỏ các tuyến đường, công viên trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa với 2 gói thầu.
02/12/2024 19:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A
02/12/2024 18:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC
02/12/2024 18:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ TÂN AN
02/12/2024 18:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có sự phát triển và tiến bộ liên tục, những từ như cải thiện, thành tích và thành công không có ý nghĩa. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.