Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 613.371.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 604.010.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 613.371.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 604.010.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01( xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 86
01/07/2025 13:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01( xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 10:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 6 gói thầu.
17/05/2025 08:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
27/12/2024 16:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 3 gói thầu.
11/11/2024 14:30
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước.
11/11/2024 13:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
11/10/2024 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước với 6 gói thầu.
17/05/2025 08:42
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
27/12/2024 16:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước với 3 gói thầu.
11/11/2024 14:30
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
11/10/2024 11:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đăng tải KHLCNT MỞ RỘNG HỆ THỐNG ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC TRÊN ĐỊA BÀN XÃ LONG PHƯỚC với 6 gói thầu.
30/08/2024 12:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
28/08/2024 16:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Tư vấn): Thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
28/08/2024 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01( xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 86
01/07/2025 13:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01( xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 10:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 6 gói thầu.
17/05/2025 08:42
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
27/12/2024 16:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Pass cờ đuôi cá dọc tuyến đường tỉnh lộ 52 Phục vụ công tác tuyên truyền Đại hội Đảng bộ, Mừng Đảng, Mừng xuân Ất Tỵ 2025 và Đại hội TDTT lần thứ VII/2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 1 gói thầu.
27/12/2024 16:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC với 3 gói thầu.
11/11/2024 14:30
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hẻm 2436 Quốc lộ 51, xã Long Phước.
11/11/2024 13:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Phi tư vấn): Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
11/10/2024 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LONG PHƯỚC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc và bất hạnh chẳng qua chỉ là tỉ lệ giữa thứ chúng ta muốn và thứ chúng ta thực sự có được. "
Schopenhauer (Đức)
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.