Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.545.349.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.513.132.623 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.545.349.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.513.132.623 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Xâp lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 369
16/09/2024 14:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Đường Làng Can - Roong Thốc, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 5 gói thầu.
17/07/2024 14:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Làng Can - Roong Thốc, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
17/07/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Trường An
15/01/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng PCB 30 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
29/12/2023 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng PCB 30 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/12/2023 12:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nông thôn xóm Nà Việt, xóm Kim Đồng, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2023 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khuổi Diểu, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 7 gói thầu.
03/10/2023 08:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Khuổi Diểu, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
03/10/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lương Can công bố kết quả gói thầu Xâp lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 369
16/09/2024 14:25
Ủy ban nhân dân xã Lương Can đăng tải KHLCNT Đường Làng Can - Roong Thốc, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng với 5 gói thầu.
17/07/2024 14:43
Ủy ban nhân dân xã Lương Can công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Trường An
15/01/2024 14:48
Ủy ban nhân dân xã Lương Can công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng PCB 30.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
29/12/2023 11:19
Ủy ban nhân dân xã Lương Can công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ xi măng PCB 30 với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 10:14
Ủy ban nhân dân xã Lương Can đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng PCB 30 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/12/2023 12:35
Ủy ban nhân dân xã Lương Can đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nông thôn xóm Nà Việt, xóm Kim Đồng, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:27
Ủy ban nhân dân xã Lương Can công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/10/2023 15:33
Ủy ban nhân dân xã Lương Can đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2023 16:18
Ủy ban nhân dân xã Lương Can đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khuổi Diểu, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng với 7 gói thầu.
03/10/2023 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Xâp lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 369
16/09/2024 14:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Đường Làng Can - Roong Thốc, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 5 gói thầu.
17/07/2024 14:43
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Làng Can - Roong Thốc, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
17/07/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Trường An
15/01/2024 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng PCB 30 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN LIÊN
29/12/2023 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng PCB 30 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
16/12/2023 12:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường giao thông nông thôn xóm Nà Việt, xóm Kim Đồng, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2023 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khuổi Diểu, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can với 7 gói thầu.
03/10/2023 08:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Khuổi Diểu, xã Lương Can, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng.
03/10/2023 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Can có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người lớn giọng gào khóc nhất không phải lúc nào cũng là người bị tổn thương nhiều nhất. "
Aesop
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.