Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.522.328.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.328.645.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.522.328.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.328.645.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn nước, ống nhựa dẫn nước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
02/01/2024 10:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua Trâu cái giống địa phương (trọng lượng từ 165-190kg/con; tuổi từ 12 đến 18 tháng tuổi). của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống bò sinh sản của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
21/12/2023 11:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giống Lợn thịt F1 (Lợn trắng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
04/12/2023 10:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/11/2023 16:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải KHLCNT Dự án nuôi lợn nái tại xã Lương Năng thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 3 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG với 3 gói thầu.
29/11/2023 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
29/11/2023 16:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
29/11/2023 16:16
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án nuôi lợn nái tại xã Lương Năng thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 3 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023.
29/11/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố kết quả gói thầu Mua bồn nước, ống nhựa dẫn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
02/01/2024 10:33
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua Trâu cái giống địa phương (trọng lượng từ 165-190kg/con; tuổi từ 12 đến 18 tháng tuổi)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống bò sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
21/12/2023 11:45
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2023 16:32
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố kết quả gói thầu Giống Lợn thịt F1 (Lợn trắng).
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
04/12/2023 10:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống bò sinh sản với 3 nhà thầu tham gia.
30/11/2023 09:31
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua Trâu cái giống địa phương (trọng lượng từ 165-190kg/con; tuổi từ 12 đến 18 tháng tuổi). với 3 nhà thầu tham gia.
30/11/2023 09:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/11/2023 16:38
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đăng tải KHLCNT Dự án nuôi lợn nái tại xã Lương Năng thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 3 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 với 3 gói thầu.
29/11/2023 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn nước, ống nhựa dẫn nước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
02/01/2024 10:33
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí mua Trâu cái giống địa phương (trọng lượng từ 165-190kg/con; tuổi từ 12 đến 18 tháng tuổi). của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống bò sinh sản của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIỆN HỒNG BẮC SƠN
25/12/2023 14:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG, VẬT NUÔI VÀ CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP MIỀN BẮC
21/12/2023 11:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giống Lợn thịt F1 (Lợn trắng) của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRÂN QUÝ
04/12/2023 10:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: giống Lợn nái Móng cái (trọng lượng trung bình 21-26kg/con. Con giống được tiêm đầy đủ loại vacxin5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn), phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/11/2023 16:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải KHLCNT Dự án nuôi lợn nái tại xã Lương Năng thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 3 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG với 3 gói thầu.
29/11/2023 16:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả đấu thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
29/11/2023 16:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
29/11/2023 16:16
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án nuôi lợn nái tại xã Lương Năng thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 3 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023.
29/11/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG NĂNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời này chỉ có một thứ không thể miễn cưỡng, đó là tình yêu. Chỉ là nói như vậy, nhưng trên đời này có mấy ai có thể chân chính làm được? Rất nhiều người biết rõ là không thể nhưng vẫn cưỡng cầu. "
Nguyệt Xuất Vân