Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.329.655.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.311.984.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.329.655.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.311.984.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Dự án số 01, nội dung số 04. Nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024 (đợt 1). Cho các hộ dân Xã Lương Ngoại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC XUÂN
04/11/2024 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Đạo xã Lương Ngoại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 6 gói thầu.
03/09/2024 15:05
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Đạo xã Lương Ngoại.
03/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
10/01/2024 00:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 1 - Giải quyết tình trạng thiếu đất ở, nhà ở, đất sản xuất, nước sinh hoạt Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 – 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025, thực hiện năm 2023, nội dung: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 2 gói thầu.
08/12/2023 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HOÀNG THẠCH
30/11/2023 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:48
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC XUÂN
04/11/2024 15:27
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 10:13
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 09:18
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Đạo xã Lương Ngoại với 6 gói thầu.
03/09/2024 15:05
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
10/01/2024 00:11
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước với 2 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:37
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 16:31
Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 1 - Giải quyết tình trạng thiếu đất ở, nhà ở, đất sản xuất, nước sinh hoạt Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 – 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025, thực hiện năm 2023, nội dung: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán. với 2 gói thầu.
08/12/2023 11:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Dự án số 01, nội dung số 04. Nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024 (đợt 1). Cho các hộ dân Xã Lương Ngoại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC XUÂN
04/11/2024 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Đạo xã Lương Ngoại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 6 gói thầu.
03/09/2024 15:05
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Đạo xã Lương Ngoại.
03/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
10/01/2024 00:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bình chứa nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Dự án 1 - Giải quyết tình trạng thiếu đất ở, nhà ở, đất sản xuất, nước sinh hoạt Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 – 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025, thực hiện năm 2023, nội dung: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại với 2 gói thầu.
08/12/2023 11:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HOÀNG THẠCH
30/11/2023 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lương Ngoại có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đầu tiên, hãy nghĩ. Thứ hai, hãy tin. Thứ ba, hãy mơ. Và cuối cùng, hãy dám. "
Walt Disney
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.