Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 151 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 97 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 70,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.613.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.474.598.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 70,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.613.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.474.598.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
30/12/2024 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
30/12/2024 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/12/2024 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
30/12/2024 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ANH VĂN
12/12/2024 21:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 22:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD PHÚC HƯNG
21/11/2024 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT TĐC
21/11/2024 21:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Huân Phát
21/11/2024 21:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT
21/11/2024 21:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
30/12/2024 17:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/12/2024 17:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/12/2024 16:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
30/12/2024 16:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD PHÚC HƯNG
21/11/2024 21:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT TĐC
21/11/2024 21:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Huân Phát
21/11/2024 21:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT
21/11/2024 21:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Bắc Khu, xã Minh Châu (Đoạn 1 từ nhà ông Cương đến nhà ông Phượng; Đoạn 2 từ nhà bà Thuyết đến nhà ông Quỳnh; Đoạn 3 từ nhà ông Tiến đến nhà ông Chính Bắc; Đoạn 4 từ nhà ông Hoằng đến nhà bà Lữ và tuyến cống thoát nước từ đầu nhà văn hóa đi nhà ông Hải đến nhà ông Bích Quýnh) với 7 gói thầu.
21/11/2024 21:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG VI NA
13/11/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
30/12/2024 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
30/12/2024 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/12/2024 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD TÂN THÀNH PHÁT
30/12/2024 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ANH VĂN
12/12/2024 21:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 22:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐTXD PHÚC HƯNG
21/11/2024 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT TĐC
21/11/2024 21:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Huân Phát
21/11/2024 21:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT
21/11/2024 21:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 151 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh