Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.616.013.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.219.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.616.013.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.219.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH SƠN
01/08/2024 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2024 13:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Minh Hạc (đoạn từ khu 4 đi núi Buộm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với 5 gói thầu.
04/07/2024 12:40
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Minh Hạc (đoạn từ khu 4 đi núi Buộm).
04/07/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng thương mại và dịch vụ vận tải nông nghiệp Minh Hòa
06/11/2023 09:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2023 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Hệ thống mương thủy lợi xã Minh Hạc, huyện Hạ Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với 4 gói thầu.
16/10/2023 14:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống mương thủy lợi xã Minh Hạc, huyện Hạ Hòa.
16/10/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN NHUNG PHÚ THỌ
17/04/2023 21:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2023 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH SƠN
01/08/2024 14:49
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/07/2024 14:01
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2024 13:29
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Minh Hạc (đoạn từ khu 4 đi núi Buộm) với 5 gói thầu.
04/07/2024 12:40
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng thương mại và dịch vụ vận tải nông nghiệp Minh Hòa
06/11/2023 09:46
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2023 09:08
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2023 09:27
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Hệ thống mương thủy lợi xã Minh Hạc, huyện Hạ Hòa với 4 gói thầu.
16/10/2023 14:35
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN NHUNG PHÚ THỌ
17/04/2023 21:06
Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/03/2023 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH SƠN
01/08/2024 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2024 13:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Minh Hạc (đoạn từ khu 4 đi núi Buộm) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với 5 gói thầu.
04/07/2024 12:40
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Minh Hạc (đoạn từ khu 4 đi núi Buộm).
04/07/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã xây dựng thương mại và dịch vụ vận tải nông nghiệp Minh Hòa
06/11/2023 09:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2023 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Hệ thống mương thủy lợi xã Minh Hạc, huyện Hạ Hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với 4 gói thầu.
16/10/2023 14:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống mương thủy lợi xã Minh Hạc, huyện Hạ Hòa.
16/10/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN NHUNG PHÚ THỌ
17/04/2023 21:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2023 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Hạc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể điều khiển những gì xảy đến với mình, nhưng bạn có thể điều khiển thái độ đối với những gì xảy đến với mình, và như vậy, bạn sẽ chi phối sự ngẫu nhiên hơn là để nó chi phối bạn. "
Brian Tracy