Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.778.565.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.545.541.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.778.565.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.545.541.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DŨNG NGÂN
06/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN
16/12/2024 08:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH SÔNG HỒNG
16/12/2024 08:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 10:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC HƯNG YÊN
21/10/2024 20:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
21/10/2024 20:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN THÀNH
21/10/2024 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập (E-HSMT), đánh giá (E-HSDT) gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:16
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN
16/12/2024 08:57
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH SÔNG HỒNG
16/12/2024 08:53
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:23
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
21/10/2024 20:21
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN THÀNH
21/10/2024 20:18
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập (E-HSMT), đánh giá (E-HSDT) gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:16
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT và máng dẫn nước từ nhà bà Khơi đến nhà bà Tuyền thôn Kim Phượng, xã Minh Tiến với 5 gói thầu.
07/10/2024 07:30
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TUẤN DŨNG
02/10/2024 15:45
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TLC Việt Nam
02/10/2024 15:41
Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
02/10/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DŨNG NGÂN
06/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG LONG BIÊN
16/12/2024 08:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG TRÌNH SÔNG HỒNG
16/12/2024 08:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 10:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC HƯNG YÊN
21/10/2024 20:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
21/10/2024 20:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN THÀNH
21/10/2024 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập (E-HSMT), đánh giá (E-HSDT) gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
21/10/2024 20:16
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Mỗi khi xa rời người thân yêu, hãy luôn nói lời thương yêu nhất, bởi có thể đó là lần cuối ta gặp họ. "
Khuyết Danh