Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.190.427.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.188.964.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.190.427.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.188.964.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tà Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tiến Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HƯNG TRUNG
21/10/2021 17:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng 3g
21/10/2021 17:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn xây dựng VHP 112
17/09/2021 15:36
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
28/08/2021 10:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn mạnh thắng
08/07/2019 09:29
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
08/07/2019 09:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường giao thông nông thôn đến bản Xa Xăn xã Mường Bon, huyện Mai Sơn, Tỉnh Sơn La của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Phiêng Ban xã Chiềng Lương
13/12/2018 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp công trình Sửa chữa đường giao thông nông thôn đến bản Xa Căn xã Mường Bon, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
13/12/2018 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tà Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:53
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tiến Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:46
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HƯNG TRUNG
21/10/2021 17:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng 3g
21/10/2021 17:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn với 2 gói thầu.
17/10/2021 11:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn xây dựng VHP 112
17/09/2021 15:36
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
28/08/2021 10:28
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn mạnh thắng
08/07/2019 09:29
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đăng tải KHLCNT Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon với 1 gói thầu.
08/07/2019 09:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường giao thông nông thôn đến bản Xa Xăn xã Mường Bon, huyện Mai Sơn, Tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Phiêng Ban xã Chiềng Lương
13/12/2018 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tà Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao công trình Nhà văn hoá bản Tiến Xa, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI UYÊN LINH
26/12/2023 09:46
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HƯNG TRUNG
21/10/2021 17:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng 3g
21/10/2021 17:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn xây dựng VHP 112
17/09/2021 15:36
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Cầu tràn bản Lẳm, xã Mường Bon, huyện Mai Sơn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
28/08/2021 10:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn mạnh thắng
08/07/2019 09:29
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống cây trồng phân tán năm 2019 tại xã Mường Bon của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
08/07/2019 09:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường giao thông nông thôn đến bản Xa Xăn xã Mường Bon, huyện Mai Sơn, Tỉnh Sơn La của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Phiêng Ban xã Chiềng Lương
13/12/2018 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp công trình Sửa chữa đường giao thông nông thôn đến bản Xa Căn xã Mường Bon, huyện Mai Sơn, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON với 1 gói thầu.
13/12/2018 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MƯỜNG BON có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain