Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.117.167.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.899.452.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.117.167.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.899.452.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN ĐÁNG
15/07/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
05/06/2025 18:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống trâu cái sinh sản ≥ 25% của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống Trâu cái sinh sản của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật bản Bóng, bản Chai Lách, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với 6 gói thầu.
20/05/2025 14:48
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật bản Bóng, bản Chai Lách, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời.
20/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 11:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước dọc 2 bên đường tỉnh lộ 521E, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với 4 gói thầu.
16/05/2025 15:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước dọc 2 bên đường tỉnh lộ 521E, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát.
16/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN ĐÁNG
15/07/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
08/06/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
05/06/2025 18:22
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố kết quả gói thầu Chi phí mua giống trâu cái sinh sản ≥ 25%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:49
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống Trâu cái sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:45
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 17:42
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật bản Bóng, bản Chai Lách, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời với 6 gói thầu.
20/05/2025 14:48
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 11:47
Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước dọc 2 bên đường tỉnh lộ 521E, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát với 4 gói thầu.
16/05/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN ĐÁNG
15/07/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
05/06/2025 18:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống trâu cái sinh sản ≥ 25% của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua giống Trâu cái sinh sản của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ CUNG CẤP CON GIỐNG BẢO KHANG
28/05/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/05/2025 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật bản Bóng, bản Chai Lách, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với 6 gói thầu.
20/05/2025 14:48
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật bản Bóng, bản Chai Lách, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời.
20/05/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 11:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước dọc 2 bên đường tỉnh lộ 521E, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh với 4 gói thầu.
16/05/2025 15:50
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước dọc 2 bên đường tỉnh lộ 521E, xã Mường Chanh, huyện Mường Lát.
16/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 92 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Chanh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đi theo đám đông, hãy để đám đông đi theo bạn. "
Margaret Thatcher