Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.579.826.907 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.180.174.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.579.826.907 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.180.174.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim.
23/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Chính lý, số hóa tại liệu tại UBND xã Mường Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
23/06/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim.
23/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhóm thợ bản Vi, xã Mường Kim
13/05/2025 23:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa nước sinh hoạt bản Vi, Nà Hày, Nà Then, xã Mường Kim huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
12/05/2025 22:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa nước sinh hoạt bản Vi, Nà Hày, Nà Then, xã Mường Kim huyện Than Uyên.
12/05/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
19/04/2025 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
18/04/2025 08:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Duy tu sửa chữa công trình thủy lợi Phai Xá bản Nà Dân xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
18/04/2025 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Chính lý, số hóa tại liệu tại UBND xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
23/06/2025 14:22
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:19
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhóm thợ bản Vi, xã Mường Kim
13/05/2025 23:48
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa nước sinh hoạt bản Vi, Nà Hày, Nà Then, xã Mường Kim huyện Than Uyên với 1 gói thầu.
12/05/2025 22:55
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
19/04/2025 08:46
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên với 1 gói thầu.
18/04/2025 08:55
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Duy tu sửa chữa công trình thủy lợi Phai Xá bản Nà Dân xã Mường Kim, huyện Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
18/04/2025 08:40
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu sửa chữa công trình thủy lợi Phai Xá bản Nà Dân xã Mường Kim, huyện Than Uyên với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:04
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng tủ sách cho Nhà Văn hoá - Khu thể thao thôn bản xã Mường Kim, huyện Than Uyên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giới thiệu sách pháp luật giáo dục
24/12/2024 10:22
Ủy ban nhân dân xã Mường Kim công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế nhà văn hóa, thể thao và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi xã Mường Kim, huyện Than Uyên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
17/12/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim.
23/06/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Chính lý, số hóa tại liệu tại UBND xã Mường Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
23/06/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
23/06/2025 14:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Mường Kim.
23/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhóm thợ bản Vi, xã Mường Kim
13/05/2025 23:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa nước sinh hoạt bản Vi, Nà Hày, Nà Then, xã Mường Kim huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
12/05/2025 22:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa nước sinh hoạt bản Vi, Nà Hày, Nà Then, xã Mường Kim huyện Than Uyên.
12/05/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
19/04/2025 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường nội bản, cống thoát nước Chiềng Ban 2 xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim với 1 gói thầu.
18/04/2025 08:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Duy tu sửa chữa công trình thủy lợi Phai Xá bản Nà Dân xã Mường Kim, huyện Than Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mường Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
18/04/2025 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mường Kim có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có cách sống của mình, vui là được mà. Cô chưa từng ngây thơ tới mức cho rằng yêu là phải thay đổi đối phương, nếu đã ở bên nhau thì phải học cách tôn trọng, thích ứng với nhau. Nếu có xung đột thì đổi cách khác là được. "
Hốt Nhiên Chi Gian