Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.929.032.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.925.704.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.929.032.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.925.704.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 11:30
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
01/04/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ THỌ
24/03/2025 16:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
21/03/2025 14:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THD THÁI BÌNH
21/03/2025 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 14:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn Thị Miên
11/03/2025 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 11:30
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 09:54
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
17/04/2025 15:41
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:39
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
01/04/2025 14:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
21/03/2025 14:47
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THD THÁI BÌNH
21/03/2025 14:39
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn Thị Miên
11/03/2025 10:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp lắp đặt hệ thống đèn sân khấu hội trường nhà văn hóa xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
11/03/2025 10:50
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lắp đặt màn hình Led văn phòng UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
11/03/2025 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 11:30
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
20/06/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
17/04/2025 15:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đất, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Mỹ Lộc của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC với 1 gói thầu.
17/04/2025 15:39
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
01/04/2025 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ THỌ
24/03/2025 16:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM BÌNH
21/03/2025 14:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THD THÁI BÌNH
21/03/2025 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 14:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt bổ xung Camera giám sát an ninh, giao thông cho lực lượng Công an xã của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn Thị Miên
11/03/2025 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ LỘC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách giao thiệp tốt nhất là hành động. Nếu ngôn từ không được củng cố bằng hành động, ngôn từ chẳng có giá trị. Hãy ngừng lắng nghe các ý định và bắt đầu quan sát hành động. "
Tony Gaskins