Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.283.575.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.947.625.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.283.575.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.947.625.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử viễn thông và Thiết bị phát thanh truyền hình
23/05/2025 14:39
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:32
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Công nghệ Địa chính
06/01/2025 22:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:11
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống bò thuộc dự án Chăn nuôi vỗ béo bò thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 03 thôn/ xóm ( Thi Châu A; xóm 6+7; xóm 3+4) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
24/12/2024 09:02
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 23:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chi phí giống gà và thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 22:56
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:05
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:00
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Chi phí giống gà và thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 2 gói thầu.
23/12/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử viễn thông và Thiết bị phát thanh truyền hình
23/05/2025 14:39
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:32
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Công nghệ Địa chính
06/01/2025 22:17
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:11
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Chi phí giống bò thuộc dự án Chăn nuôi vỗ béo bò thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 03 thôn/ xóm ( Thi Châu A; xóm 6+7; xóm 3+4).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
24/12/2024 09:02
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 23:03
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chi phí giống gà và thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 22:56
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:05
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương công bố kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử viễn thông và Thiết bị phát thanh truyền hình
23/05/2025 14:39
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường cho 13 thôn trên địa bàn xã Nam Dương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:32
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật và Công nghệ Địa chính
06/01/2025 22:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 1 gói thầu.
06/01/2025 22:11
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống bò thuộc dự án Chăn nuôi vỗ béo bò thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 03 thôn/ xóm ( Thi Châu A; xóm 6+7; xóm 3+4) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
24/12/2024 09:02
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 23:03
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chi phí giống gà và thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINA.HTC
23/12/2024 22:56
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:05
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giống gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 5 thôn/xóm (Thi Châu A, Chiền B, Phượng, Xóm 5, Tây Đầm), xã Nam Dương, huyện Nam Trực của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GÀ GIỐNG CHÂU THÀNH
23/12/2024 15:00
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải KHLCNT Chi phí giống gà và thức ăn hỗn hợp cho gà thuộc dự án Chăn nuôi gà thịt Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo năm 2024, xã Nam Dương, huyện Nam Trực, tại 3 xóm (Phúc Thiện, Tây Đầm, Đông Đầm) của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương với 2 gói thầu.
23/12/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Nam Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Cho đi và tha thứ cao quý hơn là chỉ biết nhận lấy và hận thù. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống