Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.043.842.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.993.853.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.043.842.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.993.853.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lắp đặt hệ thống camera an ninh trên địa bàn xã Nam Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 1 gói thầu.
23/04/2025 10:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn và các công trình trên tuyến xã Nam Xuân, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 5 gói thầu.
02/04/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG HẢI ĐẮK NÔNG
13/03/2025 09:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
13/03/2025 09:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT KHLCNT xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 2 gói thầu.
13/03/2025 08:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc (Phân hiệu thôn Đắk Sơn); Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 4 phòng, nhà vệ
sinh.
13/03/2025 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
09/12/2024 15:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ HOÀI ÂN
09/12/2024 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
06/12/2024 09:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
06/12/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lắp đặt hệ thống camera an ninh trên địa bàn xã Nam Xuân với 1 gói thầu.
23/04/2025 10:33
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn và các công trình trên tuyến xã Nam Xuân, huyện Nam Đàn với 5 gói thầu.
02/04/2025 15:37
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG HẢI ĐẮK NÔNG
13/03/2025 09:06
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
13/03/2025 09:02
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đăng tải KHLCNT KHLCNT xây dựng công trình với 2 gói thầu.
13/03/2025 08:56
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
09/12/2024 15:33
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ HOÀI ÂN
09/12/2024 15:30
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
06/12/2024 09:18
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
06/12/2024 09:06
Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc dự án Cổng chào xã Nam Xuân với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lắp đặt hệ thống camera an ninh trên địa bàn xã Nam Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 1 gói thầu.
23/04/2025 10:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn và các công trình trên tuyến xã Nam Xuân, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 5 gói thầu.
02/04/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG HẢI ĐẮK NÔNG
13/03/2025 09:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
13/03/2025 09:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải KHLCNT KHLCNT xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân với 2 gói thầu.
13/03/2025 08:56
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc (Phân hiệu thôn Đắk Sơn); Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 4 phòng, nhà vệ
sinh.
13/03/2025 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
09/12/2024 15:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ HOÀI ÂN
09/12/2024 15:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
06/12/2024 09:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUÂN HT
06/12/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nam Xuân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu chính là như vậy, người nào yêu nhiều hơn, người đó sẽ thua, vậy thì giữa chúng ta tột cùng là ai thua ai đây? "
Tịch Sơ Hạ