Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.943.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.246.725.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.943.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.246.725.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP TÚ CƯỜNG
31/12/2024 08:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 18:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QUY HOẠCH KIẾN TRÚC AP
06/11/2024 19:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG THỊNH
06/11/2024 19:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với 6 gói thầu.
06/11/2024 16:41
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp.
06/11/2024 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGUYÊN HUÂN
14/08/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VẠN PHƯỚC
20/07/2024 06:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI TRƯỜNG THẠNH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP TÚ CƯỜNG
31/12/2024 08:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 08:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 18:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QUY HOẠCH KIẾN TRÚC AP
06/11/2024 19:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG THỊNH
06/11/2024 19:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp với 6 gói thầu.
06/11/2024 16:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGUYÊN HUÂN
14/08/2024 10:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2024 08:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP TÚ CƯỜNG
31/12/2024 08:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2024 18:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QUY HOẠCH KIẾN TRÚC AP
06/11/2024 19:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LONG THỊNH
06/11/2024 19:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với 6 gói thầu.
06/11/2024 16:41
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp.
06/11/2024 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Nhà đa năng Trường THCS Nghĩa Hiệp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGUYÊN HUÂN
14/08/2024 10:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VẠN PHƯỚC
20/07/2024 06:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA HIỆP có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hóa ra trái tim đàn ông cũng giống như trái tim phụ nữ, dù oán hận đến mức nào, dù thời gian có qua bao lâu, thì hình bóng người đã từng in sâu trong lòng vẫn sẽ có ảnh hưởng tới mình. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".