Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.296.452.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.241.873.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.296.452.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.241.873.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Eo Sụ, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 16:00
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Eo Sụ, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa Đập Đồng Nheo, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:55
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa Đập Đồng Nheo, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:53
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Cò Ha, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:50
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Cò Ha, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:23
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa kênh mương nội đồng Kỹ Thuật, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:17
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa kênh mương nội đồng Kỹ Thuật, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:14
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Sửa chữa tuyến mương cánh đồng Gián, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:10
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến mương cánh đồng Gián, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn từ Quốc lộ 48E (nhà ông Trịnh Thanh Tâm) đi đến đường Quốc lộ 48D (nhà ông Nguyễn Hữu Hiền) xóm Hồng Khánh với 2 gói thầu.
12/06/2025 17:36
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn từ Quốc lộ 48E (nhà ông Trịnh Thanh Tâm) đi đến đường Quốc lộ 48D (nhà ông Nguyễn Hữu Hiền) xóm Hồng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
06/06/2025 14:15
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn từ Quốc lộ 48E (nhà ông Trịnh Thanh Tâm) đi đến đường Quốc lộ 48D (nhà ông Nguyễn Hữu Hiền) xóm Hồng Khánh với 2 gói thầu.
06/06/2025 14:04
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu TVQL:Xây dựng, cải tạo , nâng cấp sân, tường rào, khu vệ sinh nhà văn hóa xóm Đồng Đại xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Tân An
22/05/2025 11:12
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu QĐ GS: Xây dựng, cải tạo , nâng cấp sân, tường rào, khu vệ sinh nhà văn hóa xóm Đồng Đại xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
22/05/2025 11:09
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu QĐ XL: Xây dựng, cải tạo , nâng cấp sân, tường rào, khu vệ sinh nhà văn hóa xóm Đồng Đại xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ÁNH QUANG
22/05/2025 11:07
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo , nâng cấp sân, tường rào, khu vệ sinh nhà văn hóa xóm Đồng Đại xã Nghĩa Khánh với 3 gói thầu.
22/05/2025 11:03
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu QĐ TVQL: Cải tạo, xây dựng phòng học nhà vệ sinh và tường rào trường Mầm non Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
26/03/2025 08:54
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu QĐ chỉ định thầu xây lắp: Cải tạo, xây dựng phòng học nhà vệ sinh và tường rào trường Mầm non Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VIỆT PHÁT
26/03/2025 08:52
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu QĐ tư vấn giám sát: Cải tạo, xây dựng phòng học nhà vệ sinh và tường rào trường Mầm non Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ NGHỆ AN
26/03/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Eo Sụ, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 16:00
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Eo Sụ, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa Đập Đồng Nheo, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:55
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa Đập Đồng Nheo, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:53
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Cò Ha, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:50
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến kênh mương đồng Cò Ha, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:23
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình:Sửa chữa kênh mương nội đồng Kỹ Thuật, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:17
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa kênh mương nội đồng Kỹ Thuật, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:14
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Sửa chữa tuyến mương cánh đồng Gián, xã Nghĩa Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tùng Phạm
07/08/2026 15:10
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Sửa chữa tuyến mương cánh đồng Gián, xã Nghĩa Khánh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 88 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh đã đăng tải 53 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Khánh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thôi thúc thâm sâu nhất trong bản tính của con người là khao khát trở nên quan trọng. "
John Dewey