Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.715.139.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.699.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.715.139.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.699.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
13/05/2025 21:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 21:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông xóm Lung Thượng và Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 5 gói thầu.
05/05/2025 10:14
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông xóm Lung Thượng và Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi.
05/05/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP I HÀ NỘI
23/12/2024 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG đã đăng tải TBMT Mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 21:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 1 gói thầu.
30/10/2024 14:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cống xả nước đập xóm Tân Thai, xã Nghĩa Lợi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 2 gói thầu.
14/08/2024 15:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
18/06/2023 16:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
13/05/2025 21:51
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/05/2025 11:04
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 21:40
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông xóm Lung Thượng và Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi với 5 gói thầu.
05/05/2025 10:14
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cống xả nước đập xóm Tân Thai, xã Nghĩa Lợi với 2 gói thầu.
14/08/2024 15:47
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
18/06/2023 16:35
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2023 16:05
Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
13/05/2025 21:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 21:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông xóm Lung Thượng và Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 5 gói thầu.
05/05/2025 10:14
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông xóm Lung Thượng và Ngọc Lam, xã Nghĩa Lợi.
05/05/2025 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP I HÀ NỘI
23/12/2024 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG đã đăng tải TBMT Mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 21:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua trâu cái sinh sản giống nội Dự án hỗ trợ phát triển chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Nghĩa Lợi năm 2024 thuộc Dự án 2 - Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 1 gói thầu.
30/10/2024 14:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cống xả nước đập xóm Tân Thai, xã Nghĩa Lợi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với 2 gói thầu.
14/08/2024 15:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
18/06/2023 16:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nghĩa Lợi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi còn yêu nhau, đừng có quá thực tế, nhưng khi chia tay rồi thì nên thực tế một chút. Tất cả đều đã kết thúc, ai nấy đều có khoảng trời riêng của mình, dù có luyến tiếc cũng phải buông thôi. Bạn không quên được anh ta cũng không sao vì anh ta sẽ quên bạn thôi. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.