Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.245.923.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.274.147.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.245.923.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.274.147.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC Á
05/06/2025 10:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 17:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
09/05/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Nông nghiệp môi trường
09/05/2025 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với 4 gói thầu.
09/05/2025 16:44
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng.
09/05/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH QUANG VINH
28/03/2025 22:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
28/03/2025 22:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
28/03/2025 22:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư, nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng CNTT - viễn thông xã Nghĩa Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với 3 gói thầu.
28/03/2025 22:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC Á
05/06/2025 10:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 09:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 17:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
09/05/2025 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Nông nghiệp môi trường
09/05/2025 16:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đăng tải KHLCNT Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng với 4 gói thầu.
09/05/2025 16:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH QUANG VINH
28/03/2025 22:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
28/03/2025 22:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
28/03/2025 22:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đăng tải KHLCNT Đầu tư, nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng CNTT - viễn thông xã Nghĩa Sơn với 3 gói thầu.
28/03/2025 22:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC Á
05/06/2025 10:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 17:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN TÂY BẮC
09/05/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Nông nghiệp môi trường
09/05/2025 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với 4 gói thầu.
09/05/2025 16:44
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đo đạc lại bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, cấp giấy chứng nhận QSDĐ và cập nhật, chỉnh lý bổ sung CSDL địa chính xã Nghĩa Sơn, huyện Nghĩa Hưng.
09/05/2025 16:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH QUANG VINH
28/03/2025 22:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và dịch vụ TTS Hà Nội
28/03/2025 22:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNT HÀ NỘI
28/03/2025 22:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư, nâng cấp đài truyền thanh ứng dụng CNTT - viễn thông xã Nghĩa Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN với 3 gói thầu.
28/03/2025 22:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.