Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.138.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.127.216.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.138.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.127.216.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
28/08/2026 16:09
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Hải Thái Hòa
28/08/2026 16:05
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
28/08/2026 16:03
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Hải Thái Hòa
28/08/2026 15:59
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng tái định cư xóm Đồng Bai với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:54
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng chia lô đất ở xóm Phú Lộc với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:50
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: phần xây lắp thi công công trình: Sửa chữa đon nước xóm Màn Thịnh xã Nghĩa Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CPTM VÀ TV HẠ TẦNG NGHỆ AN
20/08/2026 11:11
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp thi công công trình: Sửa chữa nhỏ các công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nghĩa Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CPTM VÀ TV HẠ TẦNG NGHỆ AN
20/08/2026 10:59
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa nhỏ các công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nghĩa Thọ với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:47
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa đon nước xóm Màn Thịnh xã Nghĩa Thọ với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
19/05/2026 14:24
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Tân An
19/11/2025 14:23
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra hồ sơ TK BVTK và Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Gem Phú Quý
17/11/2025 21:54
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn TĐG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
17/11/2025 21:51
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ PHƯƠNG ĐÔNG
17/11/2025 20:41
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT, tư vấn thẩm định giá, tư vấn QLDA, tư vấn Thẩm tra đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa phòng học và phòng đa chức năng trường tiểu học Nghĩa Thọ (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư). với 4 gói thầu.
12/11/2025 15:56
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGHĨA ĐÀN
20/08/2025 09:21
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 16:04
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/02/2025 11:04
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nông thôn từ đường ADB đi ngã ba ông Thao Tân, xóm Cầu xã Nghĩa Thọ, huyện Nghĩa Đàn với 5 gói thầu.
15/02/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
28/08/2026 16:09
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Hải Thái Hòa
28/08/2026 16:05
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
28/08/2026 16:03
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Hải Thái Hòa
28/08/2026 15:59
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng tái định cư xóm Đồng Bai với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:54
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng hạ tầng chia lô đất ở xóm Phú Lộc với 3 gói thầu.
28/08/2026 15:50
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: phần xây lắp thi công công trình: Sửa chữa đon nước xóm Màn Thịnh xã Nghĩa Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CPTM VÀ TV HẠ TẦNG NGHỆ AN
20/08/2026 11:11
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp thi công công trình: Sửa chữa nhỏ các công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nghĩa Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CPTM VÀ TV HẠ TẦNG NGHỆ AN
20/08/2026 10:59
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa nhỏ các công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nghĩa Thọ với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:47
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa đon nước xóm Màn Thịnh xã Nghĩa Thọ với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Thọ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhiều năm sau khi nhớ lại những năm tháng trẻ trung nông nổi ấy, tôi mới phát hiện ra có rất nhiều thứ bản thân từng cố gắng kiên trì giữ lấy đến giờ cũng không còn quan trọng nữa. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".