Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 97 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 345 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 154 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 231 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 231 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,64%, Xây lắp 87,27%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 327.562.368.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.459.554.481 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,64%, Xây lắp 87,27%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 327.562.368.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.459.554.481 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ như sau:
- Là chủ đầu tư của 97 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 62 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 91 TBMT trong đó tự mời thầu 55 TBMT, có 36 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NT89
24/06/2025 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN CÔNG TRÌNH THUẬN THIÊN
20/06/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/06/2025 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 1 gói thầu.
06/06/2025 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG MINH
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân thể thao thôn Đồng Tỉnh, xã Nghĩa Trụ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 6 gói thầu.
26/05/2025 16:53
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân thể thao thôn Đồng Tỉnh, xã Nghĩa Trụ.
26/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo các tuyến đường trong thôn 13, thôn Phúc Thọ và thôn 14 xã Nghĩa Trụ (Giai đoạn 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 6 gói thầu.
23/05/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/06/2025 10:01
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu với 1 gói thầu.
06/06/2025 23:37
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP VIỆT PHÁP, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG MINH
04/06/2025 10:10
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân thể thao thôn Đồng Tỉnh, xã Nghĩa Trụ với 6 gói thầu.
26/05/2025 16:53
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo các tuyến đường trong thôn 13, thôn Phúc Thọ và thôn 14 xã Nghĩa Trụ (Giai đoạn 3) với 6 gói thầu.
23/05/2025 09:57
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và camera quan sát cho thôn Tam Kỳ đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
15/05/2025 15:05
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và camera quan sát cho thôn Tam Kỳ đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu với 1 gói thầu.
15/05/2025 14:57
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị nội thất trường TH&THCS Tô Hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
15/05/2025 14:09
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
12/05/2025 10:44
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị nội thất trường TH&THCS Tô Hiệu với 1 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NT89
24/06/2025 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN CÔNG TRÌNH THUẬN THIÊN
20/06/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/06/2025 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 08:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vận động ngoài trời và bàn ghế cho thôn Đồng Tỉnh đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 1 gói thầu.
06/06/2025 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG MINH
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân thể thao thôn Đồng Tỉnh, xã Nghĩa Trụ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 6 gói thầu.
26/05/2025 16:53
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân thể thao thôn Đồng Tỉnh, xã Nghĩa Trụ.
26/05/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo các tuyến đường trong thôn 13, thôn Phúc Thọ và thôn 14 xã Nghĩa Trụ (Giai đoạn 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ với 6 gói thầu.
23/05/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải 62 KHLCNT, trong đó có 345 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải 55 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 55 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ đã đăng tải 154 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 154 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ có quan hệ với 62 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trụ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vu lan dâng một cành mai Cho con gửi gắm đôi lời cầu xin.Cầu cho cha mẹ hiện tiền,Sống thời niệm Phật thác lên Liên đài. "
Sưu tầm