Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.612.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.602.254.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.612.088.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.602.254.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công (thiết bị + lắp đặt) hệ thống LAN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phát triển Công Nghệ Xuân Tuấn
16/06/2025 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của các xã, phường sau sắp xếp, tổ chức bộ máy tại UBND xã Ngọc Lĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HẢI LÂM
27/06/2024 08:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGÂN
27/06/2024 08:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
26/06/2024 14:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG SƠN
14/06/2024 10:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Tuyên
09/05/2024 07:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG KINH BẮC
09/04/2024 07:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công (thiết bị + lắp đặt) hệ thống LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phát triển Công Nghệ Xuân Tuấn
16/06/2025 08:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của các xã, phường sau sắp xếp, tổ chức bộ máy tại UBND xã Ngọc Lĩnh với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HẢI LÂM
27/06/2024 08:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGÂN
27/06/2024 08:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
26/06/2024 14:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG SƠN
14/06/2024 10:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Tuyên
09/05/2024 07:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/04/2024 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/04/2024 15:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công (thiết bị + lắp đặt) hệ thống LAN của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phát triển Công Nghệ Xuân Tuấn
16/06/2025 08:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Hệ thống công nghệ thông tin phục vụ hoạt động của các xã, phường sau sắp xếp, tổ chức bộ máy tại UBND xã Ngọc Lĩnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HẢI LÂM
27/06/2024 08:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGÂN
27/06/2024 08:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HƯNG 68
26/06/2024 14:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG SƠN
14/06/2024 10:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyễn Tuyên
09/05/2024 07:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG KINH BẮC
09/04/2024 07:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC LĨNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ chỉ tốt đẹp bằng lượng bình yên và ánh sáng mà mình tản ra. "
Coco Chanel