Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.467.247.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.426.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.467.247.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.426.134.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Khắc phục, sửa chữa điện năng lượng chiếu sáng đường thôn trên địa bàn xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
22/11/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa cửa khu di tích Bác Hồ trên đảo Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa trụ sở HĐND – UBND xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
19/11/2024 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa Trung tâm văn hóa, xã Ngọc Vừng, huyện Vân Đồn (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
19/11/2024 12:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa mái tôn chợ Trung tâm xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng của bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với 3 gói thầu.
13/11/2024 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa trụ sở HĐND – UBND xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Khắc phục, sửa chữa điện năng lượng chiếu sáng đường thôn trên địa bàn xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 12:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa, mái tôn nhà văn hóa thôn Bình Hải, xã Ngọc Vừng (do ảnh hưởng bảo YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với 2 gói thầu.
11/11/2024 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa cửa khu di tích Bác Hồ trên đảo Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 15:39
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 14:12
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa mái tôn chợ Trung tâm xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng của bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
13/11/2024 11:18
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa, mái tôn nhà văn hóa thôn Bình Hải, xã Ngọc Vừng (do ảnh hưởng bảo YAGI năm 2024) với 2 gói thầu.
11/11/2024 17:02
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa điện năng lượng chiếu sáng đường thôn trên địa bàn xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:44
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm văn hóa, xã Ngọc Vừng, huyện Vân Đồn (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:35
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa khu di tích Bác Hồ trên đảo Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
06/11/2024 12:03
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trung tâm văn hóa Thể Thao, xã Ngọc Vừng, huyện Vân Đồn (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
06/11/2024 11:45
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở HĐND – UBND xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) với 3 gói thầu.
06/11/2024 11:27
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng công bố kết quả gói thầu Mua xe gom rác đẩy tay 3 bánh, thùng tôn, loại 400l có nắp đậy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TƯỜNG MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CHUYÊN DÙNG HIỆP HOÀ
06/11/2024 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Khắc phục, sửa chữa điện năng lượng chiếu sáng đường thôn trên địa bàn xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
22/11/2024 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa cửa khu di tích Bác Hồ trên đảo Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa trụ sở HĐND – UBND xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
19/11/2024 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa Trung tâm văn hóa, xã Ngọc Vừng, huyện Vân Đồn (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
19/11/2024 12:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa mái tôn chợ Trung tâm xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng của bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với 3 gói thầu.
13/11/2024 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa trụ sở HĐND – UBND xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Khắc phục, sửa chữa điện năng lượng chiếu sáng đường thôn trên địa bàn xã Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 12:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa, mái tôn nhà văn hóa thôn Bình Hải, xã Ngọc Vừng (do ảnh hưởng bảo YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với 2 gói thầu.
11/11/2024 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG BÁCH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Sửa chữa cửa khu di tích Bác Hồ trên đảo Ngọc Vừng (Do ảnh hưởng bão YAGI năm 2024) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải 12 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ngọc Vừng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự phát triển của một người có thể thấy được trong bản đồng ca không ngớt của bạn bè người đó. "
Ralph Waldo Emerson