Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.305.371.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.029.008.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.305.371.649 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.029.008.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO THỊ THANH
20/05/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Nguyên Xá, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HƯNG PHÚC
18/01/2025 09:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
18/01/2025 08:02
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
18/01/2025 07:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
18/01/2025 07:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Song - Trung - Nguyên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 4 gói thầu.
18/01/2025 07:50
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Song - Trung- Nguyên.
18/01/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO THỊ THANH
20/05/2025 15:35
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đăng tải KHLCNT Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:15
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 16:06
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Nguyên Xá, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:04
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HƯNG PHÚC
18/01/2025 09:31
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
18/01/2025 08:02
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
18/01/2025 07:58
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
18/01/2025 07:53
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Song - Trung - Nguyên với 4 gói thầu.
18/01/2025 07:50
Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/01/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO THỊ THANH
20/05/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe thu gom rác, thùng đựng rác, chế phẩm xử lý rác trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
21/02/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Nguyên Xá, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HƯNG PHÚC
18/01/2025 09:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
18/01/2025 08:02
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
18/01/2025 07:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
18/01/2025 07:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Song - Trung - Nguyên của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá với 4 gói thầu.
18/01/2025 07:50
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Song - Trung- Nguyên.
18/01/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 99 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Nguyên Xá có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch