Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.084.657.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.084.101.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.084.657.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.084.101.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
28/04/2025 07:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
28/04/2025 07:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI TOÀN NGUYÊN
28/04/2025 07:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:19
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang.
23/04/2025 17:17
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang.
23/04/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN AN VP
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Bãi rác thôn Tây xã Ninh Phước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC với 3 gói thầu.
11/04/2025 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phương Khang NH
28/04/2025 07:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ LỘC PHÁT
28/04/2025 07:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI TOÀN NGUYÊN
28/04/2025 07:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ LỘC PHÁT
16/04/2025 09:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phương Khang NH
16/04/2025 09:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN AN VP
16/04/2025 09:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đăng tải KHLCNT Bãi rác thôn Tây xã Ninh Phước với 3 gói thầu.
11/04/2025 07:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng đoạn từ chợ Mỹ Giang đến cầu Mỹ Giang với 3 gói thầu.
19/12/2024 14:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng từ nhà ông Lê Lột đến cây bàng với 3 gói thầu.
19/12/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
28/04/2025 07:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
28/04/2025 07:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI TOÀN NGUYÊN
28/04/2025 07:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC với 3 gói thầu.
23/04/2025 17:19
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang.
23/04/2025 17:17
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường liên thôn Ninh Yển- Mỹ Giang, đoạn từ cổng làng thôn Mỹ Giang.
23/04/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN AN VP
16/04/2025 09:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Bãi rác thôn Tây xã Ninh Phước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC với 3 gói thầu.
11/04/2025 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NINH PHƯỚC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thỉnh thoảng bạn sẽ mong muốn đến vội vã nói chuyện với một người. Chỉ là điều gì đó thật bé, thật vụn vặt thôi, kiểu cái cây ngoài cửa sổ tự nhiên bớt xanh hay cơn mưa chiều nay khiến bạn thèm ăn ngô nướng. Nhưng rồi bạn dừng lại. Vì bạn nhận ra người ấy đã trở thành một người khác mất rồi… "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.